Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajameni, serikali ita wanyanyasa wamachinga hadi lini???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngure, Nov 13, 2011.

  1. n

    ngure New Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Helow mtanzania mwenzangu, mwenye uchungu na hali ya maisha ilivyo sas vuta taswira na kumbukumbu na angalia vijana kwa wakinamama wanaojitafutia kipato chao kwa mahangaiko lakini serikali inawaangaisha na huku haiwatengei maeneo maalumu kwa vibiashara zao!! Tazama vurugu za mbeya , Mwnz na kungineko watu wengine wamegharimu maisha yao. sas huu ni utawala bora au bora utawala??????? THINK IN DEEP IN 50 YEARS WHERE ARE WE GOING!!!!!
     
Loading...