Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajameni Rais wa Sudan!

Discussion in 'International Forum' started by Kubingwa, Oct 16, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi yule rais anayetafutwa na Ocampo yupo Malawi anahudhuria mkutano wa Comesa
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Unajua huyu kiongozi wa Sudan kaskazini analindwa na AU kwa sababu AU wamesema hawataki UN imchukulie hatua yoyote. Ila lile ambo limemtokea Ghadafi limenifunza jambo moja kuwa viongozi wengi wa Afrika ni vigeugeu. Ghadafi alitetewa na AU mwanzoni lakini sasa hivi ameonekana sio kitu. Kwa hiyo hata huyu Omar Bashir nahisi hatoweza ku-survive kwa muda mrefu. Na hii inasababishwa na Mataifa mengi ya Afrika kukosa umoja ulio wa dhati.
     
Loading...