Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajameni, hodi hodi naja

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MWEEN, Aug 20, 2010.

  1. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mgeni-mwenyeji hapa. Nilijiunga mapema kidogo nikashindwa kubisha hodi kwa sababu ya mtandao hafifu.

    Natumaini tutashirikiana kudumisha uhuru wa mawazo nchini mwetu

    Ahsanteni
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Uhuru wa Mawazo ndiyo nini?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ms huyooooooooooooo
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahahahaha!
    mbavu zangu mimi...

    asprin twende zetu tukapige pakiti bana
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu Teamo,

    Mbona siku hizi pale MADRID-Tegeta unapita kimya kimya?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Si semi huyu ni nani ila ni kama yeye!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo we unajificha sana,au we ni invizibo?....
    leo nitaanzia USERI,then ZANZIBAR,then FAIRWAY nikacheze mziki kidogo
     
  8. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nimeandika uhru wa mawazo kwa kuwa kinachosemwa au kuandikwa ni tafsiri ya mawazo.

    Siwezi kusema ni ubatizo kwa moto lakini inaashiria hivyo.

    Ahsanteni
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karibu sana!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unatisha muzee!....
    una element zote za UGAIDI
     
  11. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nashukuru mkuu


    Ndiyo sababu nikasema "Uhuru wa mawazo"
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    karibu sana.
     
  13. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    i can see the equilibrium of jf members are total distabed by Ms, kila mgeni mnamshuku, kazi ipo!.
    Karibu mwaya
     
  14. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni wote.

    Lakini naomba nieleweshwe, huyu MS ni nani au alikuwa nani kwenye jamvi hili?
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Aug 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ni jamaa mmoja anaitwa Malaria Sugu, jamaa wengi hawapendi mijadala yake isiyoeleweka. sijui kapotelea wapi! Labda ndio maana wanamshuku kila mgeni anayeingia hapa kwa kuhofia MS karudi kwa ID nyingine!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    amepewa ban ya mwezi....
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Aug 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Du bora ndio maana kuna utulivu namna hii, hasa kule kwenye siasa! Bora angepewa ban ya milele!
     
  18. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana mkuu. Natumaini tuna taratibu za kudhibiti michango ya mawazo inayopingana na maadili ya Wa-Tanzania.
     
Loading...