Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajamen! Hasa wenye makazi hapa A town! Hili ni mtaani kwangu tuu!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Oct 22, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ni kama wiki ya tatu sasa karibu mtaani kwetu hatuonagi tena hewani channel ya ITV ikiwa hewani tangu kipindi kile ya uchaguzi juzi pale Igunga. Je? Mwenye kujua tatizo anijuze wajameni. Nawakilisha tu! Na muwe na wakati mzuri Wandugu!
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Upo wapi wewe isije ikawa wewe pekee yako ndio unaluninga halafu connection ikawa tatizo na mwisho ukaamua kuwasemea wana Mtaa.Poleni
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hata huku Arusha ishu ndio hiyo hiyo!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Nipo mtaa wa huku Sakina kutoka usawa wa barabara kuu ya Arusha-Namanga kama mita 400. Na siyo kwangu tu hata karibu mtaa moja gonjwa hilo hilo.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    vipi umefanya new search kwenye UHF? try that.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Labda ujafanya search vizuri chanel zingine unapata?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    walitangaza kuwa wapo kwenye marekebisho, kulitokea hitilafu.....japo ni muda mrefu sasa na tatizo lipo sehemu kubwa ya Arusha
     
Loading...