Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wajamani huyu mama sasa habanduki mawazoni kwangu............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 3, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Sijui mama huyu kanifanyizia nini kwani najisikia amenielemea,
    Tangia akiwa kinda nilimpenda kikwelikweli naye kujulishwa.....
    Naye nahisi alinipenda japo hakunambia kiuwaziwazi........
    Walakini wapambe wake walimjongelea naye kunitupia virago,
    Wajamani huyu mama sasa habanduki mawazoni kwangu!

    Kutokana na majukumu siko radhi kumshtua
    Ninaamini naye huniwazawaza pamoja anipigia ganzi
    Sijui ana nini huyu mama mbona anitawala hivyo?
    Mengi hutafakari na hamu ya kurudisha siku kunizingira,
    Wajamani huyu mama sasa habanduki mawazoni kwangu!

    Sijui ni lipi ningeliboresha ili hadi leo tungelikuwa sote.
    Najua yu mtaani akitesa na mwingineo bila zengwe
    Mara kwa mara hutikisa kichwa kwa majonzi na kutaabika
    Kisa nikumkosa kuwa ndani ya maisha yangu na kutojua la kufanya
    Wajamani huyu mama sasa habanduki mawazoni kwangu!

    La kushangaza ni kuwa hata wakati wa mahaba ni yeye kutia fora!
    Nisipofanya hivyo sipatwi na mpango wa nyevu endelevu!
    Hivi haya ayajua au mie tayari amenikitisha kwenye kapu lake?
    Mie sitamtonya kwa kukhofu kuanzisha vagi....acha niteseke tu mwaya!

    Wajamani huyu mama sasa habanduki mawazoni kwangu!


    Inspired by this piquant narrative......I can't get her out of my mind


    ..........jisomee mwenyewe kama waujua umombo au ridhika na hamirojo yangu



     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ruta so nice
    Nakukubali sana na kipaji chako na the way ulivyotulia kuweka mawazo yako

    May be upige hatua zaidi kutafuta namna ya kumweka karibu maana inawezekana umemweka mbali sana na himaya yako
    bado una nafasi ya kufanya hivyo kabla hujaumia moyo zaidi
     
  3. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he ,ruta umeona leo ufichue sir? haha pole sana ,, kama unaona vip mzukie ummwagie mistari iyo,u never now ,amini secnd chance best ,,, s sadddddd
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie mtu kama habanduki mawazoni kwangu lazima nimbandue yeye laivu laivu.
     
  5. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    ndio mjifunze kutochezea penzi
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha...
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Pole ndugu yangu,wapambe ni watu wabaya sn. Jitahidi kama unaweza mtafute umwambie ukweli wa mambo yalivyokuwa na jinsi wapambe walivyotia fitna kwenye penzi lenu. Nina imani atakusikiliza tu.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaaaaa...Ruta banaa...lol
     
  9. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ruta huyo mwanamama hana roho ya paka mmwagie tu hiyo mistari atayeyuka kama samli motoni maana naye anakuzimikia.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Usicheke, hii ni vere siriaz

    Hujawahi sikia kwamba kunbandua huwasaidia wanamme kulipiza kisasi cha matatizo yao yote, anajiona mshindi

     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu wanawake watakuuwa sasa,yaan namba zote unacheza nazo nikianza L,XL,XXL,XXXL,XXXXL size zote tafuta size yako ili mechi iwe sawa sa we kila mara unafungiwa nyumbani.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    ana mtu si wajua vagi la kumchomoa wa mwingine,......acha nivumilie maumivu haya ndiyo maisha........[MENTION]@Mr Rocky[/MENTION]
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mbona mawazo yanapingana hapo juu....amekutupia virago, anatesa na wengine....lakini bado anakuwaza na kukupigia ganzi?

    Huko ni kutafuta ugonjwa wa moyo bure bilashi. Au ule msemo wa "mwenye mapenzi haoni ingawa macho anayo" unafanyakazi yake kwako?

    Ushauri, kwanza kamuone daktari wa macho kabla hujachukua hatua yoyote nyengine.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pole kaka......
    hata mimi kuna mtu habanduki mawazoni mwangu humu jf
    na kuwa nae siwezi wala sitaki ,wala yeye hataki ..... hata situation hairuhusu.... soo painful
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    ummu kulthum.....usichojua ni kuwa kupenda ni ugonjwa siyo kazi ya kutafuta mwingineo...............ni lazima awe yeye nayye sioni mwelekeo...........kwa hiyo ni lazima nikubali yaishie...[MENTION]@ummu kulthum[/MENTION]
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    labda ni Mr Rocky nini ambaye unamuwazawaza naye anakuwazawaza? [MENTION]Smile, Mr Rocky[/MENTION]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Afu mbaya zaidi huko aliko awe anajaliwa sana...dah nakupa pole rafiki yangu,hawezi kukukumbuka.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :confused2::confused2::confused2:
     
  19. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ukisikia ukubwa dawa ndio hivyooo! ungeanza na visamaki vidogo vidogo, wewe umekimbilia PAPA mwenzangu,ndio mana unapenda sana nyimbo za ma LOVE kumbeeeeeeeeeee sana nimekupata Ruta. LOL
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo ivo tumeishia tu kumezeana mate.....
     
Loading...