Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waitara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingmaker, Jan 7, 2011.

  1. k

    kingmaker Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari ambazo sio za kudhibitisha ya kuwa mmoja wa wapambanaji mahiri wa Chadema Waitara ni miongoni ya waliopoteza maisha. Tunaomba wenye habari zaidi watueleze. Cha kushangaza niliona kama picha yake na viongozi wengine kwenye maandamano lakini jina lake halikuwepo kwenye orodha ya washtakiwa.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nimeliona jina hilo kwenye orodha ya waliouwawa kwenye mojawapo za threads humu JF. Sikuunganisha dots. Na kama ni yeye basi it is even sadder. RIP mpambanaji.
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Waitara yupi
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nenda kule kwa Habari mchanganyiko. Jina lake ni George Mwita Waitara. Sina hakika kama ni yule Waitara wa CHADEMA, lakini kuna mtu kaniambia ni yeye, one and the same.
     
  5. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,723
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280


    kama mnamaanisha ni CHACHA MWIKABE MWITA WAITARA.....mmoja wa makada ,diwani huko tarime na kiongozi wa chadema ...kuna haaja ya CHADEMA na dola kumtaka akanushe haraka kama sio yeye......jueni kuwa hizi tetesi zikifika TARIME tu watu wataingia mitaani na mapanga...
    this issue is sensitive securitywise!!!!!
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    ni kweli tuombe asije akawa waitara huyu tunayemjua manake hali itakuwa mbaya zaidi na machungu ya kunyang'anywa ubunge wetu wa tarime yote yataishia kwao
     
  7. m

    miradibubu JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siyo yeye jamani
     
  8. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mweh!!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sure...Sio yeye..Ni majina tu kushabihiana.
    Huyu alliyeuwawa ni mJASIRIAMALI anayeishi Arusha eneo la SAKINA!...right?
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa ufafanuzi mkuu!!
     
  11. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo mnanambia kuwa huyo mliedhani amekufa uhai wake una thamani zaidi kuliko aliyekufa ki - kweli kwa sababu aliyekufa "is just an enterpreneur from Sakina area". You are letting me down people!! Hebu fikirini kidogo kabla hamjaanzisha mada na kabla hamjachangia, please.
    It hurts me most because nina uhusiano wa kidugu na marehemu huyo!!



     
  12. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No ni kutaka kujua ukweli, wanayemuongelea ana maslahi na watu wa tarime kwa sasa so ni kama kuleta attention ya nini kitatolea kama ni yeye. Kama sio yeye maanake inaendelea kutuuma kama wana mageuzi matamko yetu yameeleweka sasa na bado ngoja tukae tujipange tena upya
     
  13. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No comment
     
  14. TheBestCar

    TheBestCar Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sio yeye. Kwani yeye (aliyegombea ubunge & former President of DARUSO) anaitwa Mwita Mwikwabe Waitara na sio George Mwita Waitara.
     
  15. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nani kasema uliyodhania, watu walikuwa wanataka ufafanuzi tu hakuna aliye furahia kilichompata bwana Gerorge Mwita
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Pole sana ndugu, ila sidhani kama aliyekufa hana thamani ila mtoa mada alihitaji tu ufafanuzi kutokana na majina kushabihiana.
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umeenda kwenye hisia zaidi kuliko dhana ya mleta mada!

    Binadamu wote ni sawa kabisa , hakuna aliyepinga hilo...kwanini unahisi ndugu yako anakuwa under-rated?..kuna aliyetamka hilo?

    Kitu kimoja unachosahau, ni kuwa watu tunatofautiana katika nafasi zetu za kiwajibu humu duniani...Kuna wengine wanaishi wakihudumia watu zaidi, na hivyo wanajulikana zaidi..Wengine shughuli zao ni za HBO(Home Box Office) zaidi, na hivyo hawafahamiki na jumuia kubwa ya watu!..hilo halina maswali!
    Sasa ukisikia watu wanauliza kuwa .."ni yupi huyo?", basi wanachotafuta ni hayo niliyouliza hapo juu, lakini hawana nia ya kumdaharau au kumthamini zaidi mtu fulani...kama utakuwa unapenda kuelewa nadhani umeelewa..

    Pole kwa msiba na Asante kwa uelewa~!
     
Loading...