Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wait a minute Pls,,,,,hivi ni kina nani hadi sasa wamerejesha fedha zetu za EPA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyerererist, Apr 20, 2008.

  1. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja kwanza wakati tunasubiri uchunguzi ya vile "VIJISENTI" tujikumbushe kuhusu vile vijisent vya pale EPA,,, jamani wana JF vyombo vyote vya habari vimekua havitaji kwa majina ni kina nani wamerejesha.....kwa vile hapa tunamkoma nyani giladi kweupe, naomba tuwataje kwa majina wale walio rejesha vijisenti vya EPA (BOT)
     
  2. n

    ngonga Member

    #2
    Apr 20, 2008
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hebu kila mtu a google CORRUPTION INVOLVED JERSEY ENGLAND pale mtapata information nyingi sana, kwanini vijisenti vinawekwa huko.
     
  3. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya ni mazingaombwe ya Chama Cha Mafisadi(CCM) chini ya usimamizi wa Kikwete mkuu, kwa habari za haraka tu na za kuaminika kwa ushahidi wa kimazingira ni kwamba hakuna pesa yoyote iliyorejeshwa BOT, bali ni kutaka tu kulizima soo chini chini

    Taarifa zinaonyesha kuwa Pesa nyingi zimechukuliwa na vigogo hao ambao wanaogopa kuwakatama huku wakisaidiwa na Chama Cha Mafisadi na zimepelekwa kwenye hivyo visiwa huko, sasa unategemea nini, hakuna hatageyerudisha hata kidogo
    Hizo ni porojo zao kaka

    Hao ni reflection yetu, kwa sababu pamoja na wanayoyafanya ila sisi bado tunaona sawa na kuwakumbatia na heshima kedekede, sasa hapa si ndo kusema kuwa Sisi ndivyo tulivyo tu na itaendelea kuwa hivi tu?
     
  4. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni uhuni mkubwa kama hakuna hata mmoja alierejesha hizo fedha,,lakini na Wa-TZ tutabadilika lini?? kwa sababu jambo linalotakiwa hapo ni kuwanyima kura next time lakini ni wangapi wapo teyari kwa mabadiliko? na wangapi huko vijijini wako teyari kuachana na neno "CCM IMETULEA NA KUTUKUZA""? kwa kweri inatia uchungu sana
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
  6. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mie bilabila mwana hebu tueleweshe faster
     
  7. t

    toby ziegler Senior Member

    #7
    Dec 1, 2014
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dream on kaka
     
  8. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #8
    Dec 1, 2014
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,104
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Only JK knows them!
     
Loading...