Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waisraeli wameanza kupata hofu juu ya kuondolewa kwa Hosni Mubarak..KWANINI?

Discussion in 'International Forum' started by Societa Jesuit, Feb 3, 2011.

  1. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali imeanza kuwa tete ncini Israeli baada ya maandamano kuendelea nchini Misri na wananchi wengi wakiendelea kumshinikiza Hosni Mubarak kuachia ngazi bila kusubiri kipindi cha kuachia madaraka bila kusubiri muda wa uchaguzi wakiahidi ijumaa ya wiki hii ni mwisho wa kuendelea kuwepo kwa rais huyo madarakakani.


    Jambo linalonishangaza wanajamiiF wananchi nchini Israeli wameanza kukaa katika vikundi vikundi na katika tv mbalimbali wakiwa na hofu juu ya kuondolewa kwa Hosni Mubarak je, hawa waisraeli wana jambo gani na hosni mubarak? na hawa wamisri wanaopingana na wamisri wanaotaka kumwondoa Hosni Mubaraki je, ni wamisri kweli?
     
  2. T

    Twamae Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wa-Israeli wana hofu kwa sababu wanaelewa Mubarak akiondoka, waislamu wenye itikadi kali kama hao muslim brotherhood wanaweza wakachukua serikali ya Misri na security headache ya Israel itaongezeka sababu Misri ni immediate neighbour wao na sasa hao brotherhood wataungana na hizbollah in Lebanon and Syria wakipata msaada kutoka kwa Ahmehidinajad wa Iran. It's a very precarious situation for Israel.
     
  3. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa.
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mubarak ni mtu wa kati na alikuwa na nguvu kwa mataifa yanayoizunguka Israel, kuna Palestine, kuna Syria, kuna Lebanon ambazo ni maadui wakubwa wa israel. Bali al-qaeda watasambaa mno na wapalestina watajipanga kutokea egypt na kuanza kuiwinda Israel, ndio maana wapo kwenye tension kubwa hao waisrael.
    Kuna Hamas, kuna Islamic Jihad, kuna Aqsa brigades, kuna hizbullah etc...wote hawa wanaiwinda Israel.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    So Israel watafanya kila linalowezekana ili Mubarak aendelee kuwepo madarakani?
    Lakini USA ambaye ni swahiba wa Israel mbona anaonekana kama anataka Mubarak aondoke, je hajui madahara yatakayowapata Waisrael?
     
  6. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa! Unataka kusema ni waisrael?
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama serikali ya obama is that much friendship to Israel. Nafikiri vitu vingi anafanya kwa pressure ya raia wa US. Obama is traagedy to Israel
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Takhbirrrrrrrrr
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ur damn right
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,886
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    source??
     
Loading...