Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waisrael waandamana kupinga waafrika wahamiaji

Discussion in 'International Forum' started by Gamba la Nyoka, May 24, 2012.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,525
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwao hawatutaki ila sisi tuko bize kuwapa vibali feki vya kuishi.
    Hawawataki bse wanabana nafasi za ajira sisi uku wachina lukuki wanauza maua kkoo ivi ni mwekezaji kweli uyo?
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu wanaongelea Israili wewe unaongelea wachina!

    Miafrika ndivyo ilivyo = Nyani Ngabu.
     
  4. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Blacks outside africa are always in trouble.
     
  5. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hao waliopo huko wahamie Palestina
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Just imagine...these are amongst the best friends.
     
  8. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,458
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Always tumekua tukiwatetea waisrael nadhani hii habari itawashtua ata wamarekani ambao wamekua wakiwasponsor kwa kila kitu...imagine mpaka viongozi wao wanasema hawa ni cancer yani sisi waafrica lakini nadhani waisrael ndo wanaoongoza kwa kutapakaa ulimwenguni..nimeona ktk vyombo vya habari vya UTURUKI,RUSSIA lakini vyombo vya habari yva ulaya na marekani hawajaonesha huu ubaguzi wa hali ya juu..kuna mwafrika mmoja anaendesha gari lake then wakapasua vioo na kuwajeruhi...na wengine wamebeba mabango kua ''AFRICA NEEDS AID NOT STATE'' imagine nchi ya israel inayoongoza kwa kupata misaada duniani ndo inatoa kejeri kihasi hiki....Nadhani hii dhambi itawarudia wanaojiita wateule wa mungu
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    For real!??? Taifa langu Israel nimekutendaje au kwa jambo gani nimekusikitisha????
     
  10. w

    warea JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hawapendi waafrika!
    Tatizo kubwa la waafrika na waarabu ni kuwa hatutaki kutatua matatizo yetu wenyewe ndio maana tunang'ang'ania nchi za watu.
    Israel ni kaeneo kadogo sana, lakini utashangaa watu wenye maeneo makubwa kama waarabu na waafrika wanakimbilia Israel.
    Kwa nini waarabu wanashindwa kuwapa hifadhi waarabu kipalestina?
    Kwa nini waafrika wanakimbilia ulaya na Israel?
    Wakati kuna maeneo makubwa uarabuni na Afrika?
    Wanasiasa wetu hawana mipango kuhudumia raia wao.
    Hatupendani wenyewe.
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hongera muisrael unajua kiswahili na bado .Wale wanao hubiri na kuweka bendera ya israel mbele kama mzee wa Upako sijui wataondoa.
     
  12. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa kabisa mwafrika unakwenda israel kufanya nini nchi yenyewe ndogo wao wenyewe wanawasomesha wataalamu na kuwanatuma nchi za america na ulaya kutafuta fedha na kutuma israel kwa ajiri ya maendeleo. Sisi marais wetu wanahaha ulaya kuomba misaa
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Kwani wallijiteua wenyewe mkuu, hao wayaudi wenyewe huo uteule hata hawaung'amui.
    Sisi Waafrika imefika mahali inabidi tuthamini nchi tuliyopewa na Mungu na kuacha kung'ang'ania huko ughaibuni na huku nyuma tunaacha hawa watu weupe wakikwapua zetu rasilimali na mali
     
  14. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna watu humu JF wanasema ukiwakataa 'Wayahudi' basi umelaaniwa !
     
  15. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aiseeh ! Unaongea kama 'Teja' linabembea !
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kuna kwaya moja iliwahi kuimba wimbo hu...
    "Natamani kufika mji ule wa Israeli, mji wa ahadi tukanywe asali na maziwa..." LOL
     
  17. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Kweni wanaoandamana wote CHAdema????? Waliovunja mabucha ya nguruwe na kuiba nyama yote ni waislam_???? NI WAHUNI WACHACHE WANACHAFUA. GOOD. IMAgE
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    ndio muone jinsi wenzeni wanavyozipenda nchi zao nyie watu wanakuja wageni mnawapa ardhi yetu mnawauzia kabisa
     
  19. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Waafrika wanabaguliwa siyo tu Israel bali hata katika nchi zao wenyewe!
    Ukombozi wa waafrika utatimilika tu pale watu weusi watakapojiona bora kuliko mtu mwingine yeyote na kudhihirisha hilo kwa vitendo dhidi ya hao wanaowabagua!
    Tunahitaji kutumia akili na nguvu zetu kupambana na wabaguzi hao badala ya kuwanyenyekea na kulalamika. Ikibidi tuanze hujuma dhidi yao!
    MUNGU wetu ametupa nguvu na akili tuzitumie, lakini kwa ujinga tunajiaminisha kuwa wateule ni wengine na siyo sisi!
    Hii ndiyo laana itakayomuandama mtu mweusi hadi hapo atakapoitumia vizuri akili aliyopewa na Mungu wake na atambue kwamba yeye ndiye mteule!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kila taifa lina haki ya kudhibiti wahamiaji pale wanapoona wamezidi, sasa kama nyie mnawaacha waje mpaka kuwatawala kwenu msitake na wengine wafuate nyayo zenu.
     
Loading...