Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislamu wawili watanzania wafariki wakiwa hija

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Nov 30, 2009.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Imekuwa ikitokea kila waislamu waendapo hija huko macca watu wanakufa hovyo eti kwa kukanyagana kutokana na wingi wa wahujaji.Ninacho jua ni kwamba hija ni mahali pa kujitakasa lakini kwa nini watu wanakufa kila hija.Taarifa zilizopo ni kwamba mpaka leo watanzania wawili wameshafariki na inawezekana idadi ikaongezeka...........
    Jamani hapo pana hija kweli?
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pengine ni tambiko la ndugu zetu waislam
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    sipati picha........
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    nasikia amefariki mtu mwingine tena.....
     
  5. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mungu azipe roho za marehemu mapumziko ya amani.Ameni
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Binafsi naomba utupe Source ya habari hizi. maana yake tunaangalia kila kitu kwenye TV, hija nzima sijaona hata mtu mmoja aliekufa kwa kukanyagwa labda wale waliopata maradhi mbalimbali ya mafua ya Nguruwe na wengine shinikizo la damu.

    Muda mfupi nilikuwa naongea na mmoja wa member wa JF Bwana HM Hafif ambaye ameenda hija. Amenieleza aliyefariki ni Mama Gumbo. Huyu ni hakimu wa mahakama za mwanzo aliwahi kuwa hata pale mahakama ya kariakoo. Amenieleza anakaa Tabata Umoja Road. Ni mama wa Kingazija. Amekufa kutokana na shinikizo la damo ugonjwa huu alitoka nao nyumbani.

    Inna Lillahi wainna Ilaihi Rajihunna.
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii ni sms kutoka HM Hafif ( ni sms mbli naziunganisha hapa)

    "Dr waambie huo ni uzushi mkubwa sana. aislam woooote tulio huku tumemaliza ibada zetu za hija toka ijumaamosi na sasa tupo tunafanya ziara kwenye sehemu mbalimbali za historia ambazo rasul alipita.

    Wasisitizie wana JF watazame TV kwani hija sio siri kila kitu kinaonyeshwa.

    Mama Gumbo tumemzika juzi huku huku Makka. Na liongozana na Mtoto wa kakaye Mohammed Khalfan Amour ambaye ni Engineer wa Tigo.

    waache mambo ya kuzua.
     
  8. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ina maana huko makka maujaji wanatwanga mbuzi katoliki kwa kwenda mbele.siwezi kushangaa jinsi mnyama alivyo mtamu uzalendo unawekwa pembeni.Hii habari imenikumbusha mbal enzi za Mzee Ruksa waliwahi kutokea waislamu wenye siasa kali wakavunja mabucha ya nyama ya nguruwe wakaiba mizani na nyama wakatia ndani duh duniani kuna mambo.
     
  9. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Ina maana Barubaru na wewe ni doctor? Ni doctor wa matibabu au Holder wa PhD ?
     
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huo ni uchokozi sasa....
     
  11. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Swali hapa ni hili, iweje mtu anatoka huku mzima, akifika huko anafariki? ni kwa nini akiwa hapa anaishi vizuri na ugonjwa wake huo wa moyo, lakini akifika huko afe?

    Pia huu sio uungwana, mtu anafia maka anazikwa huko, eti aletwi huku kwa mazishi, tutaamini vipi kama kafa kikawaida au kauawawa?
    na kama kachunwa ngozi? tutajuaje?
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa nini wanakanyagana? au ndo staili ya kufanya ibada?
     
  13. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani umesahau mambo yao, wanatoka mkuku ibadani, na ndivyo wanavyofanya huko macca, hawana utaratibu maalum wanatupa mawe kwa fujo sana.
     
  14. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani msianze kutukanana, mafua ya nguruwe yanaenea kwa kuvuta hewa ya mtu aliye na vidudu hivyo, iwapo atakupigia chafya au kukohoa mbele yako,

    hata hivyo mtu wa kwanza ni lazima awe amekula nguruwe, kisha apige chafya ndipo anawaambukiza wengine, hii ina maana kuwa huko macca kuna waislamu walitoka makwao wakiwa wamekula nguruwe.
     
  15. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lakini swali ni je, kwa nini waislam wanapokwenda kuhiji hufa sana kila mwaka? Shinikizo la damu sawa ni ugonjwa anaoweza kuupata mtu wakati wowote na pahala popote, lakini wakati wa kumtupia mawe shetani twaambiwa watu hukanyagana sana, huyo shetani anajibu mapigo kwao wamtupiao mawe? Wanakanyagana wakiwa kwenye haraka gani? Kwani wanamwona wanayemtupia mawe? Shetani si ni roho?

    Leka
     
  16. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hawa watu hawana ustaalabu, wewe huwa huwaoni wakati wa mazishi, ukizubaa ndani wanakufukia mzima mzima, wao wanafanya kila kitu haraka haraka tena bila ustaalabu,
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu wewe ni mtu mzima na unajua mafua ya nguruwe yanasambaaje, mbona unakashifu dini ya wenzako? Barubaru ameweka vitu wazi sasa si tuache basi haya yetu ya ligi za kombe la mbuzi kila kukicha?!
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo kali kuzikwa mzima???
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu mbona huna point.kufa mtu unaweza kufa popote pale hata kanisani wakati umekaa kitako tu.sasa wewe kama huamini wingi wa mamilioni ya watu sehemu moja haiwezi kusababisha maafa basi endelea hivyo na fikra zako ndogo.
     
  20. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,054
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako MTM.

    Mafua ya nguruwe yanaenezwa kwa njia ya hewa,lakini mtu anayeambukiza wengine lazima awe ametafuna nyama ya nguruwe.Naomba kusahihishwa kwa faida ya wengine.



     
Loading...