Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislamu watakiwa kutokushiriki ktk maandamano ya amani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Mar 4, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waislamu nchini wameonywa kutokushiriki katika maandamano ya CHADEMA kwani yanahatarisha amani ya nchi.

    Source: Radio Imani

    My take:

    Wana JF ktk nchi yetu huwa siwaelewi waislamu (baadhi) kwa sababu CHADEMA wanachofanya ni kutoa elimu ya uraia na pia kupeleka ujumbe kwa serikali juu ya hali ngumu ya maisha ila ndugu zetu waislamu wapo kinyume ina maana wao wana maisha mazuri ama wanatumiwa na CCM?


    Nawasilisha hoja.
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    wanaosema hivyo wanatumia mgongo wa dini...achana nao,kwani kwa kiasi kikubwa waslam ndiyo wanumia kulinganisha na wakristo,anagalia mikoa ya Rukwa,Mtwara,Kigoma,Lindi Zanzibar,Tanga ambako kuna idadi kubwa ya waslam.wengi wao hawapendi kujishughulisha kutwa kushinda kucheza bao..na maongezi ya vijiweni.Wakristo kupitia makanisa bado wanajumuia ndogo ndogo za kusaidiana na kukupeshana.

    HILO WANALO!!1
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wala hatuwahitaji, hata hivyo hawana impact yoyote kwa wananchi walio wengi
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    WAISLAM walio CDM wamejidhihirisha kuwa ni wanaharakati wapambanaji kama ZITTO,HALIMA,AFRI.MUSTAPHA Mbulu.
    CDM haiitaji kuwapigia magoti wengine na hata waliopo kama wakiona zengwe waondoke kwani JK alianzisha udini during kampeni.

    JK ni rais kimeo sana kwa hiyo anataka ajifiche kwenye pazia la udini.
    Nawasihi waislam waendelee na swala zao na maoni yao.

    Hiyo redio ndiyo iliyodai waislam wamefelishwa form four 2010 sasa hapo unategemea nini?tena iliongeza mabomu yalilipuliwa mbagala na maofisa wakristo jeshini watiifu wa CDM eneo lenye wakazi wengi waislam kimakusudi ili kuwauwa.

    JK at work, well shutuma za udini ziliisaidia CUF kukua huko Zanziba,Bara shutuma za udini CDM zikiwaingia wanainchi mioyoni zitaisaidia CDM maradufu.
     
  5. i

    ibange JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nawashangaa waislam. ingekuwa kauli imezungumzwa na kiongozi wa kikristo kuwaambia waumini wasishiriki maandamano ya ccm wangesema wanajihusisha na siasa. ila wao wakizungumza sio siasa. ccm itajuta maana hawa wanamuunga kikwete mkono kwa vile mwislam si ccm. ccm ikija kuongozwa na mkristo hutawaona
     
  6. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ila sisi sote ni wamoja inamaana wanaona hali ngumu ya maisha ni wakristo tu? Hawa viongozi wetu wa kiislamu wanatupeleka pabaya.
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Tatizo wamekaa kidini zaidi, na viongozi wao wana bahati kwasababu huwa hawapati mtu critical wa kuwahoji kwa mfano waumini wa kiislam wana wajibu wa kuwauliza viongozi wao maandamano ya kanda ya ziwa yameathiri kwa kiasi gani amani ya kanda ya ziwa?
     
  8. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    DIVIDE and RULE is their only plan!
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,519
    Likes Received: 9,305
    Trophy Points: 280
    Elimu ya uraia haitolewi kwa maandamano. Maandamano ni chachu ya kuanzisha uvunjifu wa amani haswa hayo maandamno yanapoashiria kufanya mapinduzi.

    Mapinduzi ya nini? Nani aliwaambia kuwa ukali wa maisha unapunguzwa kwa maandamano?

    Nasema, naunga mkono kiongozi yoyote anaepinga maandamano na waliosema wanapinga hayo maandamano si viongozi wa waIslaam pekee. Jee Cheyo ni muIslaam? Jee, Mrema ni muIslaam? Mbona wote hao hawataki haya maandamano na hujawataja? Au wewe ndie unaanzisha fitina za kidini?
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Huo ni ubunifu wa Kikwete wa tangu enzi za kampeni,lakini waislamu wenye akili timamu wameshakataa kutumiwa na CCM kwani wanaelewa kuwa athari za ufisadi unaolelewa na CCM hazichagui, wote tunaumia, bei za bidhaa zikipanda tunathirika wote, hakuna maduka wala masoko ya waislamu peke yao, mgao wa umeme hauchagui waislamu wala wakristo.
     
  11. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mrema na Cheyo ni CCM B, Hujui hawana vision
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jamani tusiwajumuishe waislamu wote... radio imani ina agenda yake na pia ina wapenzi wake ambao si wengi na hata rai waliyoitoa haina mashiko

    tafadhali sana watanzania tusihukumiane bila busara.... je mnajua ni asilimia ngapi ya waislamu wanasikiliza radio imani????

    sanasana tunachofanya hapa ni kuipromote hiyo radio isiyo na nia njema kwa watanzania
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Cheyo hana jipya ameigeuza UDP taasisi binafsi ya kuingilia bungeni.Mrema ni mgonjwa wa kisukari hana ATP za kufikiria na hamna mtu anayetaka madaraka nchi hii kama Mrema, huyu angeupata urais asingeng'atuka kikatiba,Mrema alitaka JK ampe uwaziri hakupata akaponda baraza leo ni mwenyekiti wa kamati anamsifu JK.
    Kwa taarifa yako Mrema +Cheyo+Mbatia hawana influence ya kuwalinganisha na Diwani wa Sinza CDM. hata wakiongea kivipi hawana madhara.
     
  14. D

    Do santos JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Tija ya maandamano nini? Yataondoa hali iliyopo? Mvua zitanyesha? Nyinyi ndo wadini mnamchukia jk kwa dini yake. Mmepiga kampeni za kumpinga kanisani nani asiyejua. Waislam hawaungi mkono kwa sababu malengo yenu ni ya kidini zaidi kuliko siasa. Kama nia yenu ni nzuri mbona hamtoe maoni ya kujenga au kumsaidia rais kufikia maisha bora.Acheni chuki za dini mtatuharibia nchi watanzania ni wamoja
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hao nao shida yao ni shule wapeni muda watafumbuka macho badae! Waendelee kula tende tu!!
     
  16. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hakika kaka Majimshindo umekumbusha point muhimu sana, Mtu yeyote ambaye akili yake imetekwa na kichwa cha slaa kuikubali moja kwa moja anahitaji Dua. CDM inaonekana ni genge la wasioipenda nchi yao, wenye uchu na madaraka, wanamlazimisha padre slaa afanye hata vile mafundisho ya imani yake yasivyotaka. watanzania walio wengi wanakushangaeni sana kwa mnayojifanyisha na hivyo ndio mnakiua chama. kuamini hivyo mtaona uchaguzi ujao mtakavyo anguka. Kwani wananchi hawana shida na maandamano yenu wala nyinyi hata mkikabidhiwa nchi msidhani mnaweza kuyamaliza matatizo ya watanzania. Kama nyinyi wazalendo toeni suport katika kila sehemu mnayoona serikali haijafanya ipasavyo siyo kulalamika na kuandamana.
     
  17. m

    mjombajona JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni muislamu safi lakini kauli za hii redio zisichukuliwe kama wote ndo tulivyo, hiki ni kikundi chenye shughuli yao maalum. Hivi kwa nini hii redio isifungiwe kwa kuchochea udini waziwazi? Tumeona hivi karibuni kule Arusha Wachungaji wa Kikristo wametiwa msukosuko na Polisi baada ya mapigano ya Wakristo na Waislamu na kudaiwa hao Wachungaji ndo chanzo, sasa hawa wanafanya watakavyo kila siku inakuweje hapo?
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wewe unajiona umesoma sana sio, haya weka cv yako hapa. kisha jicheck mwenyewe kama unafanana na wasomi walioelimika ambao wanahitajika hapa Tz. au usiende mbali check michango yako yote unayoitoa humu Jf uone kama inafanana na ya msomi, then ndo uje kuwasema hawajasoma.
    Una uwezo wa kukalilishwa vitu na hauna uwezo wa kupambanua mambo in positive way. pole sana
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kwa sifa hiyo tu tayari wewe si muislamu anayejitambua, kwani huujui uislamu. kama wewe muislamu taja sifa kumi za munafiki
     
  20. M

    Marytina JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi najua kupambanua labda nikwambie ni kitabu gani kinachonifurahisha na kunisaidia maishani? samahan nomeirukia post ya mtu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...