Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislamu wanasemaje kuhusu tunisia,egypt,yemen.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Feb 8, 2011.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ni hapo juzi tu waislamu kwa mbwembwe na kwa kutumwa na kikwete na ccm walipowataka maaskofu na chadema kutii mamlaka iliyopo kisheria kwani hakuna mamlaka isiyotika kwa mungu............najiuliza mao waislamu na masheikh wao uchwara pamoja na ccm wangewaambia kauli km hiyo ya kishenzi watunisia,wamisri,wayemen na kwingineko wangefanywa nini?
    Maoni tafadhari!
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dini + Siasa ====Machafuko.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maaskofu walikuwa wamekosea sana!

    Uwezo wao wa kufikiri ni mdogo..umechanganyika na chuki za kidini
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dini + siasa chafu = kuchinjana :twitch:
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mbona waislamu hata kabla ya uchaguzi waliishinikiza ccm na kikwete kushughulikia mambo yao ya kadhi na waliapa kutochakgua kikwete na ccm ila wangechagua cuf (ccm-b).......hapo walichanganya siasa na nini?
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mbona waislamu hao hao wahasemi chochote kuhusu nchi nilizozitaja hapo juu ambazo ni za kiislamu?......waislamu wa hapa tz wanasoma quran gani ambayo haiwasaidii wenzao?........................
    Huo udini waislamu wanaeneza propaganda za maneno mbona kwa vitendo waislammu ndiyo wadini kwa kuchanganya siasa na dini kwa kutaka masuala yao kushughulikiwa kisiasa ingali wanajua siasa na dini havichanganywi?.......kwa nini kushirikisha wanasiasa ktk maamuzi ya mambo yenu ya kihuni ya mahakama ya kadhi?
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hii dhambi ya udini mm hua naikwepa sana.......mmmmmmmh
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Tusikwepe ukweli tujadili tuwekane sawa ili tuepushe umma kupotoshwa kirahisi na propaganda za kiislamu wakati wao na viongozi wa juu ambao ni waislamu ndiyo wanatuletea udini kwa vitendo.............tuseme hapana tusiogope kujadili

     
Loading...