Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislamu mmeanza lini kusabahi maiti? Gadafi awekwa kwenye bucha watu waanza kumuaga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 24, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni naomba niulize hii hali ya kuaga mati mmeanza lini
    mwili wa mh kanali gadafi unatarajiwa kupewandugu zake leo usiku
    baada ya kukaa kwenye bucha moja na watu kutoa heshima zao za mwisho
    habari zaidi zinasema watu wamekuwa wakiminika kuaga mwili huo lakini
    hali yake inaelekea kuwa mbaya nahivyo viongozi wa ntc wameona wawape ndugu zao
    wakauzike ....
    Kwa habari zaidi soma gazeti la nipashe

    swali langu waliomuua gadafi ni waislamu ama wakristo.na je ntc inaongozwa na dini gani
    je ni sahihi kumtia aibu bw yule kwa mabaya yottee aliotenda kwa kumweka kwenye bucha
    loh kwelimalipo hapa hapa duniani.....
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Defame..
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kutokana wanamkubali kiaina ndio maana wamefanya hivyoo..
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwenye maandamano ya arusha kati ya walio kufa alikuwepo Ismail na siku ya kuwaombea maiti ililetwa kwenye viwanja vya nmc japo hakufunguliwa kama ilivyofanyika kwa mkristo lakini kitendo hicho waislam walikipinga kwa nguvu sasa leo gaddafi tusubiri bakwata watoe tamko la kulani kitendo hicho..
     
  5. m

    mzee wa wau Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NdNdugu zetu waarabu wamepotoka.Wanamkosea mungu kwa lile neno Allah Akbar wakati wanafanya vitendo vya kinyama.huo ni udhalilishaji wa dini.
     
  6. l

    luckman JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Soon wataanza kulia, mi nipo hapa!mungu hajafurahishwa na ndo maana washaanza kutofautiana!
     
  7. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    si hata Gadafi naye alipo ua wapinzani wake alishangilia kwa Allahu Akbaru, au!
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    target yao ilikuwa ni kumuua gaddafi, wamefanikiwa. wot is next .......watamkumbuka.
     
  9. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Kulia, kucheka, zote ni Kelele!
     
  10. l

    lumimwandelile Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    majeshi ya NATO ni wakristu, hivyo ukiristu unatawala zaidi
     
  11. a

    alles JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2006
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbaya zaidi waislam wote wako kimya wakati maiti ya mwislam wenzao inaagwa ikiwa nusu uchi. Hiki kitendo kingefanywa na NATO au nchi nyingine kwa kuianika maiti ya mwislam buchani tena ikiwa nusu uchi,waislam wangepiga kelele sana. Leo wao na NATO ni chanda na pete, ila kesho wasije piga kelele kwamba ukristo unatawala dunia au usislam unadhalilishwa. wakati wameshaionyesha dunia kwamba ni sawa maiti ya mwislam kuagwa hata ikiwa nusu uchi sio vibaya, na hata ikikaa zaidi ya siku nne bila kuzikwa nako sio vibaya pia.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo ndo tunasubiria tuone
     
  13. Polite

    Polite JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 2,158
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha ha ha we unauDINI mbayaaa pale hawasabai,hawaagi bali wanashuhudia.Reference=maiti ya pharaoh bado ipo kule misri na watu huenda kushuhudia mpaka leo na ni agizo la mungu kwa udictator wa pharaoh.kwa kuwa mindset yako ni udini, hulka yako udini lazima utuulize waislam maswali ya udini ha ha ha ha ha ha ha ha ha
     
  14. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa lipi hasa ?
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanaona sifa lkn very soon sifa hz zitawatokea puani.
     
  16. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tatizo lako siku hizi unatumia masaburi kwenye post zako,kwanza ulichoandika umekielewa mwenyewe,sijui ulikuwa unataka kuuliza au kututaharifu nini sijui...!!basi andika kwa kilugha chenu basi ili uweze kueleweka.
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    sema sijaelelwaq angalia mabwana zako hapo juu wanavyoendeelea kuchapa lapa
    usiseme hatuna sema sina umesomea kiswahili wapi wewe
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    walitoa misikitini juzi ijumaaa!
     
  19. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Isikuumize kichwa. Ameuwawa na Waarabu wenzake.
    ..Wapiganapo ndugu wawili, chukua jembe ukalime.
     
  20. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    halafu bado aliyeteuliwa kuwakilisha upande wa waislam akatoa speach inayomlenga wa kwao tu. Hawakumzungumzia mwenzake mkristo. Hapa nndipo niliona uzuri wa shule na kutakaswa akili.
     
Loading...