Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislamu kuandamana nchi nzima kupinga speech ya mh Rais JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Sep 2, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baada ya mh Rais wa Jamhuri ya Muungano kutoa speech kwenye baraza la Idd mjini dodoma kwenye msikiti wa Gaddaf. Waislam wametaharuki na kusema kamwe hawakuamini masikio yao kwa nyundo alizoshusha JK na sio kama walivyoahidiwa kwenye kampeni za CCM.

    Tayari wameandika barua ya kumuomba kukutana na Rais ili kumshawishi arudie hotuba yake na kama yuko busy watamwandikia nyingine. Timu iliyochaguliwa kumwona Rais iliwasili ikulu leo saa 9 mchana na juhudi za kumpata mh Rais ziligonga mwamba.

    Wanadai kama mh Dr. JK hata ridhia mapendekezo yao basi wataandamana nchi nzima kumpinga kwa kuwageuka.

    Source. Nguli JF
     
  2. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha uongo, mods toa hii.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    CDM wakiandamana kuwaelimisha wananchi kuhusu hali ngumu ya maisha mnasema waislam tusiandamane ... na maandamano ni kuleta vurugu .... sasa manataka kuandamana nini tena ?
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio nisivyowaelewa Waislamu, yaani upeo wao unaishia kwenye Mahakama ya Kadhi tuuu! Yaani maisha ni Kadhi tuu hakuna kitu kingine?
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hawataki kuambiwa ukweli?.mbona jamaa aliwaambia ukweli.ten kwa njia rahisi tu....
     
  6. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK kapata support ya Urais 2010 kupitia mgongo wa Kidini. Katoa ahadi kwa Waislamu; sasa hivi kawatosa. Waislamu wakati umefika kuachana na CCM na JK wao. Time is UP.
     
  7. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK si Mkweli. Hiyo ndiyo CCM.
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Walipopigwa chadema kule Arusha wewe ulikuwa ukilalama hapa demokrasia imevunjwa na JK mdini ona sasa unavyojionyesha jinsi gani ulivyo mbaguzi na mdini mkubwa!!!!! Yaani unafurahia watanzania wenzio wapigwe kisa ni waislamu pambafu kabisa.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Leo mnamruka!
     
  10. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani Rais yupo sahihi kabisa.sasa mnatafutia nini.!Nchi yetu haina dini
     
  11. M

    Mr.Right JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kampeni/ njia zinaanza za kuindoa CCM madarakani. Tupo ktk process ya kuanzisha Chama type ya Tea Party kuiondoa CCM, kwa njia ya Mapinduzi.

    I'm done with CCM and JK.
     
  12. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu. Na nyongeza hapo kwenye red; kwao hoja ni "MASLAHI YA WAISLAM". Yaani ni wabinafsi na wadini ajabu! Sikiliza kwa makini hotuba, barua, risala, makongamano, mihadhara, au hata nyaraka zao mbalimbali - always full "usisi". Hutakaa usikie wakizungumzia maslahi ya umma tofauti na taasisi au dini zingine.

    Wapinzani wakiandamana kuishinikiza serikali kuboresha hali za wananchi wote kutokana na kupanda kwa hali ya maisha kunakosababishwa na sababu mbalimbali tena nyingi zikiwa ndani ya uwezo wa serikali kama ufisadi, Sheikh Mkuu Simba analaani maandamano leo hii yamewakuta wanafikiria kuandamana. Ama kweli wao ni bora kati ya wanadamu.
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    acha unafiki wewe ... muislam aliuwawa kwa unyama wa polisi arusha na jumuiya ya mashekhe walishabikia kwa kumtambua meya na kuilaumu CDM ... nani asiyejua wewe unaongoza kwa udini humu JF
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tunataka kadhi,
    tunaonewa, nyie mna mou,
    na sisi tunataka mou,
    turudishiwe shule zetu,
    ndiyo, hata yale majengo ya tanesco morogoro,
    Ben alijipendekeza tu, hatuyataki, tunataka shule zetu na hispitali zetu tulizonyang'anywa na marehemu nyerere.
    Tunataka kadhi ili uchumi wetu ukue, maisha yawe mazuri, bei za bidhaa zishuke, shilingi iimarike, tuwahukumu mafisadi, tunataka mahakama ya kadhi.
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Walipouwawa waandamanaji kule Arusha ulikuwa ukishangilia piga tena leo unalalamika kwa vile ni waislam acha ubaguzi huo. pambaf zako.
     
  16. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mnafiki ni wewe na wenzio humu JF walipouwawa ndugu zenu Arusha mlipiga kelele sana humu jamvini ila walipouwawa watanzania wenzetu kule Pemba, Unguja, Mwembechai hamkusema kitu. Tunawajua nyie ni wanafiki na JK kawaingiza kingi jana kwa hotuba yake nyote mmejaa na kujulikana rangi zenu kamili za udini wadini wakubwa!!!!!
     
  17. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inachanganyaaa!! ... Sawa!... Hivi ili kuwa Rais uliyekamilika kabisa .. jambo kama hili unalitatuaje?
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hukujua JK is a big lair and a beautiful pretender

    for your info .... you have been betrayed
     
  19. m

    mwl JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Ili kufupisha yasije yakawa mengine, mtoa mada anaficha ujinga wake waonekane kweli waislam ni hovyo, hao waislam nchi hii wamekaa lini na wapi wakaweza kutuma huo ujumbe. Kama wapo ni kundi ambalo haliwakilishi waislam bali baadhi ya waislam kwa hiyo alitaje hilo kundi au akae kimya tusije tukawaonea wailslam tukawapa vidonge vyao.
     
  20. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Onyesha post niliyoshangilia hata moja humu jamvini hutakuta kwani siwezi kushangilia damu ya mtu ikimwagika dini yangu hainiruhusu hata kidogo na taaluma na elimu niliyonayo hainipi nafasi hiyo. As a liberal person I believe in freedom and fairness siwezi siku moja kushangilia mauaji ya mtu. Ila nyie wadini wakubwa mnashingilia watanzania wenzenu wapigwe mpuuzi na mnafiki we!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...