Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislamu huku ni kupotosha jamii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SOKON 1, Mar 6, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wana JF jana nikiwa ktk mkutano wa dini wa kiislamu uku shehe akitoa mafundisho ya dini ila kilichonipelekea mpaka kuleta hoja hii ni mashehe wanampinga vikali yule babu wa Loliondo uku wakimkashifu kwa dini yake ya kikristo wakisema waislamu wasiende uko uku leo asubuhi nikisikiliza radio IMANI ikisema uyo babu ni FREEMASON kwa iyo waislamu wasiende uko.
    Kwa kauli iyo je ndugu zangu waislamu ni sahihi?
    NAWASILISHA HOJA
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu hivi Cardinal Pengo aliposema Kikwete ni chaguo la Mungu, Wakirstu walikuwa wanapotosha Jamii??
     
  3. S

    SeanJR Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mtazamo wa huyo shee na ilikua mtazamo wa Pengo wala c wa Wakristo!! Napia huyo mchungaji huko Loliondo hamlazmishi mtu,anaeona inafaa kwa imani yake aende mwenye kupuuza akae kmya na asiende wenye uhitaji wataenda!
     
  4. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hebu fikiria maelfu ya watu walioweka fikra zao na imani zao kwa magonjwa yaliyowasumbua kwa mda mrefu alafu anasikia ivyo tena maneno ya kukejeli unategemea nini kitatokea baada ya hao maelfu ya watu kupona? Cha muhimu kila m2 aachiwe na imani kitu anachokiamini na sio kumkatisha tamaa ama kumkejeli.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Aneende pale Sheikh Amri Abed akashuhudia watu wanavyo gombania magari yanayoenda kwa huyo babu na kwa taarifa yake tu nauli imefikia laki moja (100,000) na watu bado wanaenda kwa wingi mpaka wanakosa magari.
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mbona akili zetu zinashidwa kumtitle kwa kazi yake? suala la uchungaji aliliacha long time, akaanza uganga, kwahiyo sema mganga wa kienyeji wa loliondo. Katika itikadi yako kuna sehemu umepata kusikia mtume unayemfuata kuwa alimuona mungu? iweje huyo mganga amuone? Huyo mganga anatumia majini na ninasikitika sana kuwa elimu ya majini baadhi ya dini huwa hazifundishi, ili wakapata kujua vitimbwi vya majini.

    wewe unayedhani shehe kapotosha haupo sawa, kwani hajaongea kwa matwaka yake kaongea kwa kurejea mafundisho sahihi ya dini, labda wewe dini yako haijitosherezi ndio maana hujaambiwa na viongozi wako wazee wa upako. Shehe siku zote lazima atoe tahadhari kwa waumini wake, sasa wewe ukiasi na yakakupata ya kukupata wewe ndiye utakaye jibu kwa muumba wa mbingu na aridhi.
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kama hatumii nguvu za giza kwanini asipitishwe katima mahospital yoye nchini kwa ndege? Huyo babu ana nguvu za giza sio bure ndio maana anasema dawa mpaka aiombee yeye.
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Cardinal Pengo hajawahi toa kauli kama hiyo labda umepoteza kumbukumbu hebu rekebisha kwanza kauli yako.
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Crashwise sasa hivi kuna hadi helicopter zinakwenda Loliondo kupeleka wanaohitaji hiyo dawa.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    unataka kumpangia masharti unayo taka wewe...kwanini hataki kupokea pesa zaidi ya 500 na kwanini ukipeleka zawadi anakwambia peleka ukatoe sadaka kwa watoto yatima, makanisani nk...kwanini asikwambiekatambike
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    yah! nimeshasikia hata serian walipeleka wagonjwa wao kwa helicopter...
     
  12. c

    chipanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Aliyesema Kikwete ni chaguo la Mungu Si Cardinal Pengo bali ni askofu Kilaini ambaye ni personal friend wa JK na alikuwa mwanamtandao. uliza yuko wapi...
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mr. Mak, tunajua mnafundishwa ilimu ya majini.
    Wakristo wanafundishwa kumjua mungu kumtumikia na mwisho waweze kufika kwake mbinguni.
    Nyie mnafundishwa ilimu ya majini ili iweje?
    Kumbuka shehe yahaya ni profesa wa ilimu ya majini.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,787
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    na pia isitoshe wakristo wanafundishwa mambo ya nuruni sio gizani....wafundishwe majini yanasaidia nini........ili iweje?.....wakristo hawahitaji kujifunza mambo ya uchawi, kutengeneza majini wala elimu ya nyota.......wanajifunza mambo ya roho mtakatifu ili waijue kweli wawe huru.......
     
  15. m

    maimuna Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiropoke wakati hujui ukweli anaejifunza uchawi, elimu ya majin, nyote etc ni kwa maslahi yake binafsi na ushetani wake, watabiri wa nyote wote ni waislamu? Mbona kwenye mitandao ya internet kuna watu wengi na wenye kusoma na kuamini nyota zetu ni waislamu??? Kama mnaamini yesu tu mbona mnahaika kutazama horoscope and u believe in it??? Mbona mnaogopa uchawi kama yesu anawasaidia msingeuogopa:)
     
  16. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenye njaa hakaribiswi msosi
     
  17. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wewe unaupeo mdogo sana kuelewa elimu ya majini.Tafuta mtu akusomeshe elimu hiyo ili ujue majini ni nini, yanafanya nini,aina zake etc ili upate kujua visa vyao vizuri, ukisha jua wala hutoshangaa kinachofanywa na huyo babu.
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hujareply kama msomi, ila kama bubusa ambaye hajui dini yake. Dini ya kweli lazima ikufundishe +ve and -ve( +ve =elimu ya Mungu na -ve = elimu ya shetani) ili ujue njia sahihi ni ipi. sasa kama dini yako haikufundishi kumjua shetani ni nani haijitosherezi na kuwamakini na huyo mchungaji wako atakuwa anakusanya sadaka tu na kuwapotezea time. Una changamoto ya kujifunza dini, na usiifate kama mkumbo
     
  19. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na wasiwasi na elimu yako na upeo wako wa kusikia jambo ukalitafakari na kulitolea jibu sahihi. si kwamba kila mkristo ni muumini na wala si kila muislamu ni muumini. wewe kama akili yako ipo fiti katika kupambanua mambo ulikuwa uulize shehe yahaya anafanya ile kazi je uislamu unasemaje? au wewe kama ni mkrito RC ungeuliza je lile tendo la slaa kuiba mke wa mtu je RC inaruhusu?

    Kama unataka kuuliza au kujua jambo katika dini fulani usichukue udhaifu wa mtu halafu ukataka kuufanya ndio msimamo wa dini yake, uliza kwanza. Hilo ni tatizo la kudesa sana kiasi kwamba hata bible yako huisomi unadesa kwa mchungaji, hiyo noma
     
  20. m

    maimuna Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah right wale manabii wa kila leo na maaskofu wanaozuka na wenye misafara wamefundishwa pia nuruni mbona hamuwaendeikwenye maombi yao, nao pia wanadai ni nguvu za roho mtakatifu au wa kwao ni tofauti na wenu????
     
Loading...