Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam wenzangu tuwapende wakristo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ralphryder, Oct 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ever since the enciet times of our beloved Prophet Muhammad,S.A.W, he taght us to love them, care and respect them, in the Holly Quran: 5:8, "Let NOT the hatred of people incite you to be unjust". Mariam the Mother of Jesus is honored in the Holly Quran as " a woman chosen above the women of all nations," Quran 3:42, So why fighting our fellow Christians? just thinking loud.
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hakuna haja ya kujipendekeza kwao wao ndo wanaotuchukia bila sababu yoyote na sasa wamekojolea vitabu vyetu
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    You have a great point man,tatizo la hawa wapenda vurugu wengi wao hata maandiko hawayajui na wanatumiwa na watu wenye malengo yao kisiasa na kiuchumi.Open your brains Muslims and understand your Holy book..
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi aliyekojolea bado hajageuka nyoka?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mshafika hadi huku chit chat....khaa!!!
     
  6. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,696
    Trophy Points: 280
    Ishafika Time ya kulipiza visasi tu ndio dawa
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tatizo kurani imeandikwa kwa kiarabu hawa maamuma hawaelewi,unafikiri biblia ingekuwa kwa kingereza ingekuwaje ?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,231
    Trophy Points: 280
    hebu twende kule kwenye muafaka....unajua haujapatikana mpaka sasa......?
     
  9. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Umeongea jambo la maana sana, na Muslims hawana tatizo na Christians kwa muda mrefu, mfano mdogo utaupata kwenye hii thread, kwa miaka kadhaa mimi nimekua member JF, nimeshuhudia dharau na kejeli nyingi sana kwa Waislam, na waislam wamekuwa watulivu tu. Sasa kama humu jamvini kwa Wakristo ambao wao wanajiona wamesoma wameshindwa kuwa na heshima na staha kwa dini ya Waislam, itakuwaje kwa wasiosoma? Kinachotokea sasa mitaani ni majibu ya mambo mengi, tusitafute wachawi ni sisi wenyewe! Tumelikoroga miaka mingi sasa tulinywe!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tumevamiwa Chit chat!!
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    aliyekojolea kageuka kuwa nyoka
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    OPTION NYINGINE ALIAMBIWA ANGEKUFA IVI HAUONI KWAMBA KM ANGEINGIA MIKONONI MWA WALOKUWA WAKIMSAKA LEO ANGEKUWA HAI? ACHA UCHOCHEZI WEWE HUJUI KITu
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    HACHA KUKASHIFU DINI ZA WATU WEWE, HUWEZI KUGENERALIZE WKT TWAJUA MAGENGE YA WAHUNI NDO KWA WING YANAHUSIKA NA VURUGU IZI, SIDHANI KM MWISLAM AWEZA KUSHIRIKI KT WIZ WA NAJISI, MIBIA IYO MNAYOKUNYWA KWA WINGi KILA SIKU
     
  14. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    utaangamia wewe kwanza. S.h.e.t.a.n.i wahedi weh
     
  15. c

    chief 1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ww kweli umelewa viloba unaweza kuangamiza Maneno ya Mwenyezi Mungu ktk Qura'n? Uangamize uislamu din el hakk dini yenye mafundisho imara, hicho kitabu unachotaka kiangamizwe yote yalioandikwa humo ni maneno halisi ya Mwenyezi Mungu, Mitume na Manabii woote na baraka zao pamoja na Malaika woote walioandikwa Ktk Bibilia ndio hao hao walioandikwa ktk Qura'n. Sasa unaposema dini ya kiislamu iangamizwe ambapo uislam unafuata Quran na hiki kitabu ndio kimeandikwa Mitume woote wa Mungu na mafundisho yake na amri zake zote katoa Mungu, kwa hio ina maana Mungu ndio aangamizwe duu aisee Pole sana, yaani kwa Kauli yako hii hata km umeitoa ukiwa umelewa lakini ulaaniwe na usithubutu kuleta mzaha ktk mambo yanayo muhusu Muumba Wa Mbingu na Nchi.
     
  16. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuh! Salute kwa mtoa mada tuuu. Wengine
    ......
     
  17. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,463
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Kwani wao wanatupenda ?
    Mpende akupendae

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. paul milya

    paul milya JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Kuna hii kauli! Mwoga siku zote huenda KICHEKO!
    Hakika nawaambia ya kwamba Sisi Wakristo siyo kwmb ni waoga hata punje!

    Mwoga hakika ataenda KICHEKO! Kuweni wapole!
     
  19. p

    paparazi Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hahaaa mtu aliyekojolewa nyuma na mapdri anakuwa na matatizo kweli.Hamna mtu anayeweza kuiangamiza katika dunia hii wangapi wameshindwa,makafiri acheni dhulma
     
  20. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    wewe mwanadamu usitafute kisasi cha mungu wewee

    haya matendo yetu tunayofanya ndo yansababisha tuonekana magaidi haki!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...