Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam Wapigwa Stop na Kova

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bramo, Jul 1, 2010.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,278
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wanatarajia kuandamana kuhamasisha wananchi wasichague CCM, Wanadai CCM iliwahadaa katika ILANI yake ya mwaka 2005 ya kuanzisha mahakama ya kadhi.

    Afande kova anasema kuwa Mufti wa Tanzania ameshalitolea ufafanuzi suala hilo so No Maandamano..

    Ha ha habari ndo hiyo, haha...habari ndo hiyo
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri.Nawatakia amani ya Yesu iwe nao
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari yako imekaa kiushabiki
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu/ watu nyuma ya hili; mbona linageuzwa geuzwa namna hii kwa faida ya nani?
     
  5. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kwa nini jalada la suala hili lisifungwe? Watu tumeshakuwa na maamuzi mbadala.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ukisikia siasa ni mchezo mchafu usibishe,,,,
    cheki mkulu wa nchi alivyo wapiga waislamu chenga za kironaldinho
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    Mufti na polisi wote ni wa serikali na serikali yenyewe ni ya sisiemu!
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona hakuna haja ya kuandamana; kama wamejiandisha -- wasubiri October wasiipigie kura ccm. Hakuna haja ya kuwashika sikio kama kweri wananuia wanachosema
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    So far katika nchi hii hakuna maandamano ambayo yamekuwa na productivity!...Wastage of time at the peak tune!
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bora charity imesema ivyo. Lakini chari, kwa upande mwengine, kwanini umetoa ile avatar yako ya mwanzo? nilikuwa naipenda sana ile avatar nikiiangalia,..hahaha.
     
  11. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bora charity umesema ivyo. Tatizo awa jamaa wanaenda kidinidini mno, hata aibu hawana, hivi kwanini waandamane kwaajili ya dini yao tu na si kwaajili ya kuikomboa nchi ya Tanzania toka mikononi mwa ccm? hii ni aibu halafu wanakera kupindukia, hawana hata aibu kwenye hii nchi tunayotakiwa kuwa na umoja mtu anakuja leo ati anaandamana kwasababu ya matakwa ya dini yake...wakimaliza hao wakristo tukaandamana kwa matakwa yetu, wakija hao wanakuja waganga wa kienyeji kuandamana, wakimaliza hao wanakuja wahindu, badaye wabudha, hili taifa litagawanyika vifunguvifungu kidini hadi likome...huu ni upuuzi na inakera kusikiliza.

    Lakini chari, kwa upande mwengine, kwanini umetoa ile avatar yako ya mwanzo? nilikuwa naipenda sana ile avatar nikiiangalia,..hahaha.
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Jul 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kazi njema Kamanda Kova, mtu kama hataki kuichagua CCM basi asiichague mwenyewe na sio kuwahadaa na wengine! Walishaandika Nyaraka kuelekea uchaguzi Mkuu, 2010 si zinatosha jamani? Na wale Waislamu ambao wamevaa mashati ya kijani na wameonesha nia wafanyeje, wahamie CCJ ambayo nayo haieleweki mpaka sasa? Oh, please!
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Jul 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Not anymore, watch out!
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Jul 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Endelea kusikia, masikio si unayo?
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Jul 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Walichoahidiwa wamekipata (ie waanzishe Mahakama wenyewe na kuiendesha wenyewe), labda kama wana jingine lililojificha ndani ya mioyo yao!
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ninavyoona mimi kuandamana kwa amani kahuna tatizo ni haki ya wananchi.
    Serikali inaogopa nini? au inahofu wananchi watahamasika na kutoichagua CCM?
    Swala sio udini, ni demokrasia.
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    Jul 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nyakati za kubomoa mabucha ya nguruwe zilikuwa za mzee Ruksa, wajiulize yameisha?
     
  18. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #18
    Jul 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    You are totally wrong! Hakuna uhuru usiokuwa na mipaka ndugu, hata kama utaubandika jina la demokrasia, uhuru wako unapoishia ndipo na wa mwenzako unapoanzia! Hawa watu wameambiwa waanzishe Mahakama yao wenyewe, bado wamekaa vijiweni kunywa kahawa wakisubiri Serikali iwaanzishie IBADA yao ya KIISLAMU! Upstairs kwa hawa wandugu kunafanya kazi kweli?
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Nasema maandamano yangefanyika yangekuwa yanaidhalilisha sana dini ya kiislam,viongozi wake,waumini wake,kitabu chake[Quran] na Mtume wake Muhamad SAW kwasababu zifuatazo.

    [1] Waislamu wanataka kuandamana kwasababu serekali ya CCM imeshindwa kuanzisha mahakama ya Kadhi.Ukweli ni kwamba Serekali ya CCM imewaruhusu waislam waanzishe na kuiendesha mahakama ya kadhi wenyewe kwasababu ni sehemu ya ibada yao [waislamu].Ni ajabu kubwa kuona wanazuoni tena waliobobea kuendelea kudai mahakama ya kadhi ilihali serekali imesharidhia kuanzishwa kwake.

    [2] Waislamu wa Tanzania wanajua wazi CCM imekuwa ikiwadanganya wananchi kwa muda mrefu katika mambo mabali mbali,inashangaza sana kusikia viongozi wa waislam hawakuona haja ya kuandamana wakati mabilioni ya EPA,Meremeta,ununuzi wa radar,ndege ya rais,mikataba ya madini na ufujaji wa fedha kwenye maidara ya serekali ukifanyika.Akili yangu inakataa kuamini kwamba viongozi wa waislamu leo hii wanagundua CCM ni waongo kwasababu tu wameshindwa kuvunja katiba ya JMT kwa kuingiza mahakama ya kadhi.Viongozi wa aiana hii kamwe hawataweza kuwakomboa waislam kwasababu wanashindwa kuwaeleza ukweli waumini wao kwamba mahakama ya kadhi inaweza kuanzishwa na waislamu wenyewe bila kutegemea fadhila za serekali.
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Jul 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ukimpiga chura teke unamwongezea mwendo, endelea kuifagilia CHADEMA, wenye chama hicho huwa wanasema "Mpaka kieleweke!"
     
Loading...