Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam wapanga kukusanyika kesho mnazi mmoja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HUNIJUI, Oct 18, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Katika harakati zangu za hapa na pale leo nimepita maeneo kadhaa yakiwemo ya vijiweni. na katika story za hapa na pale nkaambiwa kesho tutakuwa mnaz mmoja ili wenzetu watolewe.
    ki2 kingne katika kuhakisha story za vijiwen za kweli alikuja ustadh mmoja kwenye duka moja la waarabu liko barabara ya kutoka congo kwenda mnaz mmoja, wakat anaingia alionekana mwenyej eneo lile kias cha kuwa na utambuz kuwa mi mgen, akanitazama kama anataka kuniuliza k2, nkajiwah nkamwambia "asalam aleykhum shehe wangu" akajibu vzur akaanza na kutabasam, akasema nlijua we wa tofaut nkaogopa kutoa ujumbe wangu bwana. nkamwambia kuwa huru shehe wangu. akasema jaman kesho mnaz mmoja huku akimsisitiza wa dukan. wote kesho mnaz mmoja ad kieleweke, ilimrad uwe unajua kuongea kiswahili. akaondoka nkasema kimoyomoyo patanuka kesho.
    NAWASILISHA.
     
  2. WamLola

    WamLola JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo ni hatari sana sijui hawa watu wana matatizo gani tumuome mungu tu awasaidie!!!!!!!!!!!:spy:
     
  3. J

    JoyPeace Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S embarassed: tuone sasa kama serikali itatii na kuogopa na kumwachia! dawa wapate kichapo zaidi.
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wazibitiwe ili wasije kufanikiwa kuvuruga amani aliyotuachia baba wa Taifa, kama ambavyo wamefanikiwa kuivuruga amani ya Afghanstani kwa kisingizio cha kumpigania Mungu as wao wana nguvu kumshinda Mungu
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wakikusanyika mnazi mmoja au minazi miwili ukonga,kipondo kiko pale pale! tena itakuwa rahisi kuwaangushia kisago.
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wajikusanye tuuu haina shida ila na polisi wamejiandaa kuwamwagia maji na mabomu ya machozi nao wamejiandaa
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kile kikwete anachopanda ndicho atakachovuna. Kwanini alipuuzia tangu mwanzo kuwa ni hatari kudekeza dini mojawapo kati ya zilizo hapa nchini? ALWAYS SAMAKI MKUNJE ANGALI MBICHI, AKISHAKAUKA HAKUNJIKI.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,172
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    naona madogo wanataka kujitoa mhanga, wengine wananoa makwanja ya kufyekea nyasi na kuyageuza majambia, jamani kesho ni hatari
     
  9. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Wana haki ya kukusanyika na hakuna wa kuwanyang'anya haki hiyo ila wafuate taratibu za mikusanyiko yaani watoe taarifa polisi masaa 48 kabla ya kukusanyika na pia waeleze malengo ya mkusanyiko wao vinginevyo sheria na hatua za kinidhamu zitachukuliwa dhidi ya wote watakao husika.Kama lengo ni kuleta vurugu serikali na jeshi la polisi wanafuatilia hatua kwa hatua kila jambo na hivyo wasimlaumu yeyote kwakuwa hatupo tayari kuendekeza upuuzi.Nchi ina sheria na sote tuna wajibu wa kuzifuta pasi ya shuruti.
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kesho JW wakapaki vifaru pale mnazi mmoja
     
  11. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliandamana kwa ajili ya kuilazimisha serikali kuwatoa watu waliyokamatwa kwa kususia sensa hawakuomba kibari cha kuandamana,lakini walisikilizwa na watu wao wakawapa dhamana, Chezea waislam wewe, haina haja ya kibari maandamano yapo palepale
     
  12. Huntsman

    Huntsman JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    hivi wana kibali au kibali ni kwa CDM peke yako?
     
  13. Songuo

    Songuo Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali inapaswa kuwa serious zaidi, wawe agressive zaidi kukomesha huu upuuzi unaoendelea..
    Hawa jamaa naona wanajifanyia mambo as if hii nchi haina sheria au sheria zimeweka kwa ajili ya watu fulani tu.
    Na waislam wanapaswa kuwa na subira, watumie busara katika kufanya mambo yao..waache kufanya mambo kwa jazba.
    Inasikitisha kuona watu wanachokoza vita kwa watu wasiopenda vita.
    Kama wamechoka na amani iliyopo Tz, kama wana hamu ya kupigana waende afghanistan wakachokoze huko. Tanzania hatutaki haya mambo..
     
  14. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wana utani hawa
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona wanahamu ya kuko.......e.....wa
     
  16. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawana maana hao!
     
  17. j

    jembe12 Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Munguibariki tanzania mungu bariki afrika,wote jamani tuombe amani kwa ajili ya tanzania(easy to start,not easy to stop)
     
  18. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    hivi ****** amerudi baba dhaifu ameacha nyumba inaungua amekwenda kunadi rasilimali zetu badala aje atoe maamuzi magumu
     
  19. Root

    Root JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,485
    Trophy Points: 280
    Hawa dawa unawafunga kama mia hivi kwa miaka 3 watakoma ukiwachekea watarudia


    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  20. kitwala

    kitwala JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,427
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Liwalo na liwe
     
Loading...