Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam walalamika Wakristo kujaa kwenye baraza la mawaziri!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MNYISANZU, May 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mawaziri Wakristo 21, Waislam 9. Manaibu Wakristo 17, Waislam 8.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Source: Radio Imaan FM, kipindi cha mwangaza kwa jamii.
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    So what?
     
  4. K

    Kamarada Senior Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mhhh....hii sasa ni too much!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ndo maana watanzania hawaendelei...
    Kutwa kuendekeza udini.....
    Mbona rais ni mwislamu? Makamu mwislamu, unataka wakristu walalamike?

    Watanzania Badala ya kutafuta njia ya kuendelea mnahangaikia dini......

    Ama kweli aliyewaletea dini kawapata!!!!!!!!
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwenye tume ya Katiba mbona waislamu wengi kuliko wakristo.
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mbona ambao hawana dini hamjawaweka ?, Hindu Je ?..

    Acheni hizo dini pelekeni misikitini na makanisani kwenye issue za nchi sidhani kama unatakiwa kujua mistari ya Quran au Biblia.., katiba tu na utendaji kazi wako ndio unatakiwa
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ngoja waje hapa akina Ribosome, Tume ya Katiba, Rejao, Ritz ...
     
  9. salito

    salito JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    uzushi tu wa udini wenu poteeni.
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    jee wabunge waislam na wakristo idadi ikoje?jee idadi ya watanzania wakristo na waislam ikoje?
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    " Religion is the opium of the people" Karl Marx.
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    sipendi kweli mimi haya mambo!! hii ilianza tume ya katiba na tamko la mzee mtei .. JF watu wakaanzisha thread badala ya thread kumtetea mzee mtei kwamba hajateleza...!!

    sasa wenzetu nao wamedai hili... !!
     
  13. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    MODS kwanini unaruhusu vitu hivi viongelewe hapa?
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,198
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hii hawajaliona
     
  15. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kila asemalo kichaa, mwendawazimu au mtu asiyetakia mema nchi sio lazima tuli-report au kuliongelea.., sababu tutakuwa tunaendelea kutema sumu na kuchafua hali ya hewa
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    waislam wengi wameonekana hawawezi, shule tatizo, na kufanya mambo kiimani zaidi kuliko uhalisia...hata hivyo amewahurumia kuwaweka hao, kwasababu hata hao waliopo, hawawezi kazi kabisa...
     
  17. k

    kitero JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tufanye kazi tuachane na hayo mambo ya udini na ukabila,baraza lilivunjwa walikuwepo wangapi na walifanya nini?
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Thats aout of EMOTIONAL and myopic thinking. Kila jambo linalotokea wanaliangalia kwa jicho la UDINI. Hata sijui presenters wa hiyo radio/ tv wamesomea vyuo gani. Lazima itakuwa ni madrass tu!!!!
     
  19. K

    Kaseisi Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Likiongelewa na kina Mtei ni ushauri nasaha, lakini likitoka kwingine ni udini, na likiwa chungu kabisa lawama zote zinatupiwa CCM
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Nao wanajiunga group la Mtei. Wanataka kusema watanzania lazima wapewe kazi kwa kuangalia rangi au dini zao hata kama hawana uwezo wa kufanya kazi hizo. Hoja haina mashiko....
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...