Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam Waanza Sensa yao Nyumba Kwa Nyumba Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanga, Jun 18, 2012.

  1. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Katika kuelekea kupata takwimu zao za idadi ya wauumini wa dini ya Kiislamu Tanzania baada ya serikali kugoma kuweka kipengere cha idni na ukabila katika dodoso la sensa, Waislamu katika baadhi ya mitaa ya jiji la Dar wameanza utaratibu wa kupita nyumba kwa nyumba kuhakiki wauimini wa dini ya kiislamu.Utaratibu huo ulionekana jana katika mitaa ya Magomeni Mwinyi Mkuu ambapo baadhi ya watu wenye kujitambulisha kuwa viongozi wa dini ya kiisalamu walikuwa wakipita nyumba moja baada ya nyingine na kuulizia kama kuna waislamu na kuandika maelezo yao yakihusu jinsi,jina na umri kweny madaftari.Katika Maeneo zoezi ilo lilionekana kwenda tambarare bila fujo au misuguano pengine ni kwa sababu maeneo na wakzi wengi wa sehemu hiyo ni waislam.Pia Moja ya nyumba walioingia kuna wapangaji wakiristo na hawakuweza kuwauliza taarifa zozote.
    Angalizo Serikali iwe makini na zoezi ili maana isije ikawa kama wakati wa wana wa israel kuondoka utumwani Misri na kuweka damu kwenye milango kutofautisha nyumba za wa israel na wamisir.
     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,837
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mbombo ngafu.
     
  3. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pumba zao zimezidi.
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hapo ndio uwezo wao unapoonekana!! Mimi kwangu bila kibali cha serikali wasifike kabisa, kwani nitawaitia polisi kwa kuvunja katiba - freedom of movement but not everywhere na privacy. Kwa kifupi hii ni fujo!!! Pia hii inaonesha Islam system of communication is very poor!!!
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Halafu watupe na statistics za kodi wanazolipa
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    kumbe wanajua mbinu mbadala sasa kwa nini wanatishia kugomea sensa.?
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Je, wanaihitaji sensa hiyo katika shughuli zao za kidini? Au mradi tu kutaka kujua idadi?!
     
  8. A

    August JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,670
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    na kweli serikali iwaruhusu kufanya hiyo sensa yao msikitini, sio nyumba kwa nyumba , ina leta bugudha kwa wengine.
     
  9. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kosa mali upate elimu wanadhani waislam wote ni maamuma?
     
  10. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,810
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaha WAISLAM BWANA...,... Watakuwa Zero sijui mpaka lini..[si wote]
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wakija kwako waambie out! waliambiwa wafanyie msikitini huko majumbani kwa watu wanahitaji nini?
     
  12. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanatishia tu, hakuna mwanaume wa kugomea sensa, labda agome akiwa mombasa tayari keshajiandikisha ukimbizi
     
  13. m

    mamajack JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nia yao kubwa ni kwamba waonekane wengi ili uwasaidie kuagiza mabaibui na kanzu.
    pia eti wanadai wao lazima wawe wengi maana wanaoa wake wengi na wanazaa watoto kila mwaka.
    nimmemsikia shekhe mmoja anadai wakristo lazima wawe wachache maana kuna wengine hawazai kabisaa,wanajitoa kuwa watawa.yaani kweli kila mtu na uwezowake wa kufikiria.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Waislam wanasubiri kuhesabiwa na serikali hakuna sensa ingine hizo ni porojo za mitaani..
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Waislam wanalipa kodi kama raia wengine kwa hiyo wanasubiri kuhesabiwa na serikali kwa kodi zao wanazolipa...kila Mtanzania mwenye dini yoyote ana haki kuhesabiwa na serikali yake.
     
  16. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    kumcha mungu ni chanzo cha maarifa
     
  17. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,810
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Serikali haina Dini. Inawahesabu watu wenye Dini tofauti tofauti

    Mipango yake si kwa sababu ya Dini fulani ila kwa Wote

    Inafanya Kama inavyotaka si kwa sababu watu fulani wanataka
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ritz, si mmeshatangaza (wameshatangaza) mgomo??
     
  19. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama sheria inawaruhusu na wanaongozana na serikali za mitaa mbona haina tatizo kujua waumini wao ni wangapi. mbona makanisani wanahesabiwa kila jumapili.

    mchangiaji alietoa mfano kwamba "isije ikawa kama wakati wa wana wa israel kuondoka utumwani Misri na kuweka damu kwenye milango kutofautisha nyumba za wa israel na wamisir" kanivunja mbavu kweli ingawa ikijatokea hivyo we shall have to laugh at the back of our face
     
  20. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wenyewe wanakuambia kila mtoto anakuja na riziki yake...lakini maji yanapozidi unga utasikia ni 'Mfumo Kristo' ndiyo unatudhulumu sisi waislam. Kuna kijana(muislam) mdogo tu jirani yetu...hana kazi au shughuli ya maana sana lakini ndani ya miaka minne ameshazaa na kuwapa talaka wasichana wawili...sasa ameoa kasichana kengine tena katatu...trend ni hiyo kwa maustadhi wengi tu...Ndiyo maana wengine tunasema haya malalamiko ya wenzetu hayatakuja kuisha hivihivi tu kwa sababu kimsingi wenyewe ndiyo wanayo yatengeneza na hakuna wa kuwasiaidia zaidi ya wao wenyewe kuelimishana
     
Loading...