Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam ni daraja la pili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Oct 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sauti ya ujerumani wanajadili machafuko ya kidini Tanzania
    Kuna jamaa kutoka zanzibar anasema waislam wamefanywa daraja la pili'anaendelea kusema waislam walitaka kuanzisha chuo kikuu cha kwanza tanzania wakanyimwa fursa hiyo
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa wewe yoote yaliyozungumzwa hayakukuvutia
    ila hili la 'daraja la pili' limekufurahisha mno naona...
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,870
    Likes Received: 7,013
    Trophy Points: 280
    la kwanza ni kina nani sasa??
     
  4. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Haya ni maoni ya huyo wa znz, na wewe unasemaje sasa??
     
  5. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    .........alisema wanachezea ligi gani !? .:confused2:.........Vodacom, Zantel au ya Kilimanjaro Lager ?
     
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe umesikia hilo tu?

    Mbona kuna aliyesema wazi waislamu wanatakiwa watafute elimu kwanza kwa sababu ukiwa na elimu hautakuwa na jazba,utatafuta njia sahihi ya kuwasilisha malalamiko yako katika serikali kama chombo cha mabavu, utatafakari mafundisho ya mtume alipozungumzia kuitafuta elimu na mwisho kwamba uislamu ni dini ya amani.

    Kwa kweli nimempenda sana mchangiaji huyu mwisilam haswaa.
     
  7. a

    adolay JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Huo ndiyo unyonge wenyewe akili kama za Ponda na Farrid

    - Nini kimewakwamisha mpaka leo hii hawajajenga? maeneo yapo, waalimu wapo, wanafunzi wapo tatizo nini? - kupenda vya bure na kulalama.

    -Mohamedi said na mfumo kristo, kama kalaaniwa vile, sielewi umri wake nahisi umekwenda sana na bado elimu yake ipo miaaka ya 40 na hamsini.

    Rais wa kwanza - mkristo

    Rais wa pili - Mwislam

    Rais wa tatu - mkristo

    Rais wa nne - Mwislamu

    Ratio = 4/4 ie 1:1 mfumo kristo sijui uko wapi waungwana????

    Mwenyemamlaka ya mwisho kabisa ni amirijeshi mkuu kwetu tanzania ni Rais, Kwa ratio hiyo ya 1:1 kwanini wenzie na mohamedi wasitumie mamlaka hayo kufutilia mbali mfumo kristo kama upo? Nadharia ya uwongo na kufikirika ambayo haipo.

    Waislamu kufanywa daraja la pili - huyohuyo Mohamed Said

    Rais - Mrisho Kikwete Mwislamu

    Makamu wa Rais - Ghalb Bilali Mwislam

    Jaji mkuu- Omari chande Mwislam

    IGP - Said Mwema Mwislamu

    Kanda maalum Mkuu wa polis - Sulueman Kova mwislamu

    Uwakilishi Kimataifa
    UN Asha roz migiro - Mwislam

    Salim ahmed salimu UN na OAU enzi zake miaka nenda rudi Mwislamu


    Watu kama mohedi Said ni sumu kwa taifa kama Tanzania wanachochea chuki za kidini bila sababu ya msingi, huyu mzee hana tofauti na akina Ponda na Farrid nakama walienda hidja basi nadhani hazijawasaidia maana wanachohubiri ni uwongo nakutuchonganisha watanzania tuliozoea kuishi kwa amani na upendo bila kujali tofauti zetu za kiimani.
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hawa wenzetu shule imewapita kando! wanajali elimu Akhera!
     
  9. a

    adolay JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Hata mimi huyu unayemsema amenisafisha rohoni kwangu, aliamua kuacha unafiki akasema ukweli kwamba utaipataje haki bila elimu. Amesema mengi mazuri lakin Mohamed Said hapana alichafua mjadala.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Kaswende ya Ubongo mbaya sana.
     
  11. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    -Chuo Kikuu ca Kiislam Morogoro- free of charge
    -Plot pale Kibasila ilikusudiwa kuwa Chuo Kikuu kingine cha kiislam-mmezurumiana wenyewe kwa wenyewe
    -Al-Harmain mnaiita Islamic College lakini ni kama Shule ya Sekondari ya Kata...imekuwa situated sehemu nzuri sana kibiashara ya elimu lakini niki-compare enzi zilee nasoma tuition ya mwalimu Biology ya mwalimu Mzeru na sasa ni kama imerudi nyuma. Wapeni wakatoliki muone.
    -mngeandaa kongamano la kitaifa na kupanga mikakati kwamba ni marufuku kulalama kuonewa bali tunataka mikakati positive nini kifanyike msonge mbele bila kutegemea msaada mkuuubwa wa serikali hakika mngefika mbali sana instead kulalama kila siku na hamna anayetoa suggestion ya 'the way forward'.
     
  12. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mnaonaje tupendekeze kwenye mjadala wa katiba wawe wanateuliwa tu badala ya kugombea?labda uwezo ni mdogo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...