Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam nchini watoa tamko na kulaani uchokozi wa kidini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiganyi, Oct 17, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Sheikh kutoka Jumuiya na Taasisi za kiislamu Tanzania Ponda Issa Ponda (katikati) akitoa tamko mbele ya vyombo vya habari kuhusiana na kile walichokiita kadhia iliyotokea tarehe 10.10.2012 ya kunajisiwa kwa kitabu kitufu cha Qur'ani. Kushoto ni Imamu Mkuu wa Masjid Al-Amin Sheikh Ibrahimu Ghulaam na kulia ni Kiongozi wa Jumuia na taasisi na A-mallid Rajab Kitimba.

    Na.MO BLOG TEAM


    Taasisi na Jumuiya za Kiislamu nchini Tanzania wametoa tamko kufuatia kitendo cha kijana Emmanuel Josefati (14) kukojelea kitabu kitukufu cha Qur'an na kusababisha mgongano wa mawazo miongoni mwa watanzania.

    Katika tamko lao wamesema ‘Tunalaani Kitendo cha kukojolewa Qur'an Tukufu ambayo ni Kitabu Kitakatifu kwa Waislam Wote Duniani'.

    ‘Tunataka kusikia tamko la serikali la kulaani kitendo cha kukojolewa Qur'an'.

    ‘Tunataka serikali kukemea kitendo cha Jeshi la Polisi kushambulia Misikiti, waumini na Kuvuruga ibada'.

    ‘Tunalaani vitendo vya uchokozi wa kidini'.

    ‘Tunalaani matumizi ya matumizi ya nguvu kubwa dhidi ya raia yaliyofanywa na Polisi'.

    ‘Tumehuzunishwa sana na kitendo na kitendo cha kushambuliwa Misikiti na Makanisa kilichotokea Mbagala'.

    ‘Tunatoa siku 7 ndani ya siku hizi Waislamu wanaoshikiliwa na Polisi wapewe haki yao ya dhamana'.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    "tunalaani wanaoeneza chuki za kidini"
    "tunalaani ubaguzi wa aina yeyote ile"
    "tunalaani hasira, ubinafsi na uhuni"
    "tunalaani wanaochafua dini ya Amani"
    " Tunalaani serikali isiyotenda haki"
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ngoja nipite kimya
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kumekucha!Kama kweli na yeye amekamatwa,tusubiri kusikia amri zingine zikitolewa kwa serikali!
     
  5. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    'Tunalaani chuki na chokochoko inayoenezwa na radio/tv imaan'

    'Tunalaani mbegu mbaya iliyopandwa na mkuu wa kaya'

    'Tunalaani kuacha mbegu hiyo iote mizizi na kuchipua'

    'Tunalaani kukosa kiongozi shupavu wa kukemea haya na hasa radio/Tv imaan'

    'Tunalaani kufungiwa Mwanahalisi na kuacha radio imaan ikikiuka maadili'

    Mungu ibariki Tanzania.
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tunalaani tapeli anayejiita shehe Issa Ponda mrundi anayeeneza chuki ili Tanzania iwe kama kwao Burundi.
    Tulaani rais anayewalea wahuni na matapeli kama Ponda bila kuwarejesha kwao au Segerea
    Tunalaani wanaotumia dini kufanya wizi hasa wa divai na jenereta
    Tunalaani wote wanaojali dini zao kabla ya taifa lao
    Wote hao walaaniwe.
     
  7. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Full kulaani, nalaani kitendo cha ponda kuwachochea watanzania wagawanyike kwa dini zao. Tunalaani kitendo cha serikali kufumbia macho viongozi wa dini wanaoleta uchochezi miongoni mwa waumini wa dini mbalimbali.

    Tunalaani redio za dini zinazochochea migawanyiko ya kidini, badala ya kuwafundisha maadili mema. Tunalaani watanzania wenzetu wanaoshabikia huu uchochezi unaofanywa na radio imani kwa kisingizio cha uhuru wa kutoa mawazo!
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    si kakamatwa huyu ponda!!?
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nalaani wanaolaani kinafiki kwa kupindisha mambo kwa faida ya wapindishaji.
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Tena wanalaani kwa kurukaruka matukio muhimu! Walaaniwe, wawe watu wakulalamika na kujilipua maisha yao yote kuitetea imani yao.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    hii jamii ya wenzetu wamekuwa kama wadudu wa porini,hivi mnamusujudu SAW kuliko Muumba anayesema usiutoe uhai wa mtu?
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    Ponda apondwe....!!!
     
  13. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Analaani nini sasa huyu, mbona yuko kimya kuhusu kuchoma makanisa huyu....AAARGH!
    aipe serikali siku saba kama nani? otherwise itakuwaje...aache vitisho vya ajabu!
     
  14. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pia tunalaani wanaotaka kumng'oa mufti
    Tunalaani wanaotaka kumng'oa Dr Ndalichako
    Tunalaani waliovamia kiwanja pale chang'ombe
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuvunja na kuiba hakutawaondolea shida zenu za kiuchumi
     
  16. P

    Pure Number Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nalaani wooooooooote wasiompenda Sheikh Panda,
    Nalaani wanaounga kunajisiwa Qur'an takatifu
    Napongeza kwa kile waislam wanachokifanya ili kutetea haki zao
    Nalaani viongozi wote wa kanisa katoliki kutuma watoto kunajisi msahafu
    Nalaani wafuasi wote wa cdm na wanaouchukia uislam

    Na wanaomlaani ponda na redio imani laana ziwarudie mara dufu tene bila kikomo

    Tanzania inaelekea kua Rwanda muda si mrefu!!
    Na kama ni ya Rwanda yaje,sisi waislam dam yetu si chochote ktk dini ya ALLAH(s.w)
    Nasema hiviiiii Ya RwAnDa YaJe
     
  17. Ngoshaya mbwa

    Ngoshaya mbwa Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je vitabu vya dini vina faida gani iwapo mioyo yetu imejaa maovu tena yasiyosemekana?,mfano:wizi,unyang'anyi,uasherati,ufiraji,chuki,ubinafsi,majivuno,na mambo kama hayo kwa kisingizio cha dini?.
    Kama kweli tunampenda mungu kwa nini tusiyaache maovu yetu kwanza?,
     
  18. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni Kulaani tu...! Nalaani TV, Radio na magazeti yote (ikiwemo radio Imaan) kwa kumpa airtime/muda wa kusikika huyu tapeli anayeitwa Ponda Issa Ponda. Acheni kumpa umaarufu asiostahili.
    Nalaani waislaam wote na watu wengine wanaye msikiliza huyu Tapeli Ponda.
    Endeleeni kulaani tafadhali.....
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MUNGU WETU WA AMANI AKUSAMEHE, HUJUI USEMALO!!! MUNGU WETU MWEMA HATORUHUSU DAMU KUMWAGIKA TANZANIA! Unaongozwa na shetani, shetani ndiye hupenda na kuchochea vita, sali, funga, mchukie shetani! TETEA AMANI!
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    WALAANIWE WOTE WANAOCHOCHEA VURUGU NA VITA NCHINI KWETU TANZANIA! MUNGU si mwanadamu, hatakuwa upande wao!
     
Loading...