Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam msiende liliondo- redio kheir

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muhogomchungu, Mar 12, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana kulikuwa na mjadala na kuwataka waislam kuacha kwenda liliondo. walisema hio ni dawa ya kiini macho. walisema kama kuna mtu amepowa kwa dawa hiyo ajitokeze waziwazi kabla ya kupoa akiuumwa nini na sasa apime aonyeshe kwamba kama kweli amepoa.
    waliwataka waislam kuachana na kabisa dawa hiyo wanayoita ni DECI
     
  2. K

    Kaka deo Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ndio wanaoöngoza" hapa uswazi kwe2 tmk wote wametimkia huko, hata kitimoto haitoki' tukiuliza eti wameenda kurekebisha mda loliondo. Poleni sn
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ina maana kama watu hawaponi kwa nini wanaendelea kuongezeka kule loliondo?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ina maana kama watu hawaponi kwa nini wanaendelea kuongezeka kule loliondo?naona hapa mmebase kidini zaidi , but wewe .. Babu hajaweka matangazo wala hajaita mtu kwenda kwake
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Too late wameshaenda wengi,mahita mmojawapo.
     
  6. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanasema mbona hawajitokezi na kupimwa hospital?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    sheikh yahaya anavyoawaagua wanaenda kupimwa hospitali?
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,685
    Likes Received: 4,391
    Trophy Points: 280
    Kwani wameitwa? kwanza wasiende watatumalizia dawa yetu! ingekuwa wao...usingetia mguu hadi uitwe Juma, rahima, ramadhani n.k ndio maana hata ile mboga 'hawali'!!!!!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mboga ? Hivi kweli kama babu babu anakula yule mdudu hapa inakuwaje yaani. I mean dawa ya babu .ila kama mtu ni mgonjwa hutajali kitu.hawa wanaopayuka hapa hawaumwi
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0

    Hizi dini tulizorithi au kupokea zinatupeleka pabaya sasa!


    Watu wanajitafutia tiba mbadala, wengine wako busy na vipaaza sauti wakiwakataza! tuone itakavyokuwa.

    HUU UDINI UNATUFUNDISHA NINI HAPA TANZANIA?
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono waisilamu wasiende, ili kupunguza population kule!
     
  12. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanaakili za kitoto kabisa hawa wao ni waislamu gani?wamekunywa dawa waislamu wanaojiita waislam toka oman,Watu wamekwisha kujitangaza hawasikilizi wala hawafuatilii habari hawa jamaa wanaojiita waislam,kwenye vyombo vya habari mbona wamejitangaza,TV,Magazeti,Redio na mitaani pia mimi nisingekwenda kama kumuona mwenye kisukari cha kuchoma sindano kupona na mwenye Ukimwi kuacha kutumia ARV baada ya kurudi toka kwa mchungaji.
    kilichopo hapa hawa jamaa na ubinafsi wao ndio unaowasukuma kusema hivyo,kwa kuwa ni mkristo anayetoa tiba ndio maana hawataki waislamu watibiwe na mkristo si waache hospitali za wakrito na waenda za waislamu?Walie tu serikali yenye mkono mrefu imeshindwa sembuse wao,waende na wao wakanywe kikombe bana wasijivunge.
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mataifa yote yatakiri kuwa Yesu ni jina kuu kuliko majina yote, sioni sababu ya waislamu kusuiwa kwenda pale kukutana na uponyaji, maana kwa babu unapokea dawa na unaombewa, sasa wasitake kuwazuia watu acha watu washuhudie uweza na nguvu ya Mungu.. maana kwa jina la Yesu wagonjwa wanapona na wenye shida wanafunguliwa..... hawana akili hao jamaa waliotoa hilo tamko mbona hata siku moja wakristo hawajawahi kutumia vyombo vyao vya habari kuwakataza wakristo wasiende pale Mwembechai kwa sheikh yahya?
     
  14. m

    mishemishe Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi maadili ya vyombo vya habari yamepotelea wapi? Nani anatoa fursa ya hivi vyombo kukampeni udini? Jamani ruanda na burundi ilianza kwa kampeni za ukabila kwenye vyombo vya habari
    ndugu zangu wenye dini mbalimbali udini hautatupeleka pa zuri mi nadhani babu hajasema watu wa dini fulani ndio wanapata tiba tu bali watu wote. Nadhani waandishi wa habari kwenye vyombo kama hivyo walisomea chini ya mti kwani hawako neutral kabisa ni wabinafsi na si ajabu walisoma kwa bahati mbaya kizazi cha dizaini hiyo kinatakiwa kilipuliwe na mabomu kiishie kabisa kwani watatupeleka pabaya!
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    sasa watu kwenda loliondo wao inawauma nini? kwani quran inakataza mitishamba?
     
  16. Caelish Lishman

    Caelish Lishman Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kama ni kweli wamesema hivo basi waislam wamekosa sera angeenda kufanya research aone walivyojaa kwa babu duh yaani kweli waislam wanaitaji maombi kwa maana hizi sio akili zao. Ukitaka kuwauliza reason kwanini waislam wasiende watakupa sababu ambazo hazina maana kabisa maana najua wanachopinga hapo ni kwa kuwa Yesu ndo anatumika hapo na wao wanasema hakuna Yesu
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakati wa DECI mlikusanyana pale Sabasaba Kilwa Road mkasema maneno haya haya. Oooh Yesu anagawa utajiri, kwa Mungu yanawezekana! mwisho ukweli ukajulikana kuwa ilikuwa ni SCAM! Nashangaa wale maaskofu walioshadidia hili hawakuwaomba radhi!

    Leo unakuja ushetani mwingine watu mnaleta stori zilezile! Soon ukweli utajulikana msije mkabadilisha kauli hapa!

    La msingi, nani aliyepimwa na kuthibitika ana HIV antumia ARV akaenda huko kwa babu akapona? Apimwe tuthibitishe kuwa kapona! Msitulee stori za imani imani hapa!
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hili hawawezi kulizuia, watu wanashida nyingi wao wanasema wasiende? Ili iweje wakati mmeshindwa kuwatibu?
     
  19. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani maji ya njiwa wanakunywa?
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naomba wapigwe marufuku kabisa ili wa2 wapungue.
    wengine tunakosa nafasi.
     
Loading...