Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam Kigoma wacharuka, hawamtaki RC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdadisi, Feb 6, 2011.

  1. M

    Mdadisi Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mchana huu waislam wa Kigoma wametoa tamko kali kuhusu dhulma walizofanyiwa na wanaouita "mfumo Kristo". wamemlaani Nyerere na wote wanaoendeleza dhulma. Nimeambiwa redio Imaan ilirusha matangazo laivu wakimtaka Rais Jk awafukuze kazi Mkuu wa mkoa, ma dc wa wilaya zote za kigoma. kwa wale waliolipata kwa ukamilifu tafadhali tumwagieni data
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huuuuh!
     
  3. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    thanks and ful story please
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    kumekucha!! Inferiority complex is still hunting these guys, they blame RC, they defend JK who appointed RC!!! what a joke!
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ngoja tusubili kwa wadau,kwani mpaka unaileta hapa wewe umeipata wapi? na aliyekupa hajadokeza zaidi ya hayo? nadhani wewe ndie ungetupa habari kakili mkuuuu

    msema ukweliii hapendwiii daimaaaaa:clap2:
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, hivi what is going on na matamko haya?
     
  7. M

    Mdadisi Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waberoya, The same way Tanzanians blame the government in power. is that what you want to say!?
     
  8. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    harafu waislamu walioishia na elimu ya madrasa wasumbufu saana. hivi mmeshawahi kusikia wasomi wa dini ya kiislamu wakitoa matamko kinzani? hapo wa kutoka ni JK na sio RC na nyinyi si mlishasema kuwa msiingilie siasa muache viongozi wafanye kazi? sasa hapo mnafanya nini? Mnadhihirisha shule yenu kuwa ndogo na JK wenu
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama hii ni kweli its about time what waanze kutupwa ndani, kabla hii cancer haijatapakaa, watu tunagombana na utendaji mbovu na ufisadi wengine wanaangelia ni wapi na lini tunakwenda kuabudu ijumaa au jumapili
     
  10. M

    Mdadisi Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tena kama coincidence 'waislam hawa wa madrasa' wanadai juhudi zao ndo zilimng'oa mkoloni na elimu hiyo pungufu ndio iliomsaidia Nyerere kukubali ushauri wao na kuanza kuvaa suruali. yote yanayowakuta ni mfumo kristo. sasa wanataka ukombozi kwa mara ya pili!!!
     
  11. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Baada ya mkakati wa ukabila kushindwa, sasa mafisadi wamekuja na huu wa udini ambao nao pasipo shaka yoyote utashindwa.Haya matamko yanayotolewa yanaandaliwa na kikundi fulani, wanatafutwa wenye njaa zao wanaoonekana kuwa na ushawishi kwenye jamii yao na kupewa kuyasoma baada ya kukatiwa pesa.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hawa nao kwa matamko hawajambo.........wameambiwa na mufti wao kuwa wahangaikie elimu na sio kulalamika
     
  13. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wanaruka mkojo wanakanyaga kinyesi. Kwa hiyo sasa wanasema viongozi wote wakikristo watoke kwani hii ni nchi ya kiislam. Hawana jipya. Ngoja tusubili sis yetu macho na hayo matamko yao watafikia wapi! Nawaomba viöngozi wa kikristo wasijibizane na hao wapumbavu wasio na akili.
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,079
    Trophy Points: 280
    Matunda ya Siasa za Udini Hizo
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli elimu ni jambo la msingi kuliko yote.... kama unamsimu anayewakilishwa na humtaki aliyemtuua kumuwakilisha..... nadhani uelewa wako utakuwa na tatizo au ni wa chini sana!!! Jamani rudini shuleeeee!!!!!
     
  16. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is very wonderful! Nashauri serikali ianzishe kampeni maalumu ya kuwapa elimu waislamu ili aibu hii iishe kwa tz.
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    What is going on in this country! Naona giza.
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa wanataka kuzidi, hii nchi ni kwa ajili ya watanzania wote sio nchi ya kiislamu wanaposema mfumo kristo siwaelewi hata kidogo, kwa mtindo huo matatizo yanayowakabili watanzania wanataka kusema ni sababu ya mfumo kristo? Waache utani, watu sio wavivu wa kufikiri kama wao.
     
  19. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenye tamko kamili atudondoshee...
     
  20. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    unaelewa aliyeanzisha 'deal' la udini au anaandika tu! udini ni dili la ccm kumsaidia jk kwenye uchaguzi wa october,ila wamemwaga mtama kwenye kuku wengi,moslems are frigile and sensitive kwenye issues za uchochezi. kwahiyo alieanzisha ni jk na watu wake they are now guility conscious...let the fire blast
     
Loading...