Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam hawana Imani na Baraza la Mitihani...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mzee wa njaa, May 26, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanacholalamikia ni hiki kifuatacho:-

    1. Baraza linafelisha makusudi Waislam na shule zao.
    2. Vitengo muhimu wapo Wakristo wakereketwa.
    3. Wakuu wa shule Waislam wapinga matokeo.
    4. Wataka iundwe tume kuchunguza matokeo 2012.

    Kwa maelezo hayo hapo juu hivi tunajenga au tunabomoa?

    Sidhani kama hawa Waislam wana malalamiko ya msingi kwenye hili. Waelewe adui wa Waislam ni wenyewe waislam.
    Habari za kupikwa kama hizi hazileti tija kwenye Taifa la Tanzania hata siku moja. Habari haina facts hata kidogo.

    What I think….There is………. Anyway….."Inferiority complex". Mhariri na Mwandishi wa habari hii wana tatizo kubwa, sasa sijui kama wanaweza kutupatia ushahidi. Je, serikali iko wapi kwenye hili au inataka mpaka maafa yatokee.

    Hili gazeti la AN-NUUR hata siku moja haliwezi kuandika maendeleo ya Waislam kwa faida ya wailsam wao kila siku kuandika habari za Wafuasi wa Mtume kuonewa sasa sijui wanaupeleka wapi Uislam.

    Ingekuwa vema tungeacha kushabikia ujinga maana hata ukimpatia mtoto asiyejua kusoma na kuandika Division One kwa ajili ya kuwafurahisha akina Masheikh uchwara ambao wao kila siku kazi yao kulalamika tu pasipo na msingi. Je, tunakuwa tunatengeneza nini kama si bomu.

    Waislam liangalieni hilo gazeti la An Nuur litakuja kuwagombanisha Waislam na watu wa Dini nyingine.

    Yangu ni hayo tu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    Usiseme Waislam, sema CCM, maana sera ya udini ni mali ya CCM
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,679
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Huu wimbo wa afande sele...sijuhi jina la wimbo, kuna maneno haya:
    Mbele yako..nyuma yangu...! Mbaya wako au tuseme adui yako namba moja ni wewe mwenyewe...hasa MAWAZO yako. Njia rahisi ya kumpoteza mtu ni kuharibu mawazo yake.
     
  4. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    hii singo yao itaexpire na paper ikija tena lazma wakalie..
     
  5. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tunachoka now sasa!
     
  6. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sina uhakika kama waislamu wote wana mawazo duni kama hayo yalioandikwa katika hilo gazeti la udaku ambalo limevaa mwamvuli wa mtetezi wa uislamu. Haya yalioandikwa humo ni mawazo ya wapuuzi wachache na kama ndio msimamo wa waislamu wengi basi kazi ipo!!
     
  7. A

    Aaron JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    mkuu nina uthibitisho wa hli swala... Baada ya matokeo ya kidato cha sita 2012 kutoka nilikuwa kwenye daladala pembeni yangu walikua wamekaa wazee wawili wa kiislam mmoja akamuuliza matokeo ya binti yake akamjibu kuwa kafaulu na alikuwa na div 1.. Lakini walivyoendelea na mazungumzo huku wakisema shule zao za kiislam znafanyiwa hujuma balaza la mitihani huku wakitaja shule walizokuwa wanaamini lkn znafanya vibaya.
     
  8. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kagazeti kenyewe kanaandikwa kienyeji sijui hata kama kina mhariri na waandishi wake kama wamesoma sana wameishia darasa la nne.Hakina mpangilio wa uandishi ni malalamiko yasiona msingi kimejaa
     
  9. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,757
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    mASKINI BAATI MBAYA ALIYEWALISISHA HULKA HIYO ALISHA KUFA.

    AKILI NI MALI. DAH
     
  10. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Shule za wakristo ni zipi?na za waislamu Je?
    Mbona hawajiulizi shule za Binafsi wanafaulu sana kuliko za serikali?
    tuna safari ndefu sana kama Taifa.
     
  11. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani kafa? S.A.W au mwingine?
     
  12. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna mantiki yoyote hapo, ni hoja ya kutaka kuwagawa watu na kupandikiza chuki ya udini
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    'Baraza la mitihani la kadhi'
    Ajabu kubwa ni kuwa majority ya rafiki zangu ni waislamu na hawana mitazamo ya hivi. Sijui tatizo linaanzia wapi?
     
  14. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    Haya ni mambo ya kitoto. Tangu juzi nimewaambia Pro-Manung'uniko sheria ipo wazi kwa mtu asiyeridhika na matokeo. Kama mtu anaona mtihani wake haukusahihishwa vyema ana haki ya kukata rufaa urudiwe kusahihishwa mbele ya mashahidi.

    Vibabu vinavyocheza bao msikitini baada ya ibada vina muda kweli wa kuchungulia madaftari ya watoto wao au ni ujinga tu wa kuja kulalalama baada ya watoto kutaga?

    Kama kweli mna hoja twendeni baraza tukasahihishe upya mitihani yenu, tuanze na wa Mwanaasha kudadadeki zenu kama hamkuumbuka.
     
  15. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Mi nilidhani Watanzania Kumbe Waislam..
     
  16. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes, Waislam kwani vipi? Sio Watanzania? Wao ni watu wa kulalama siku zote. Waache kunywa kahawa na kufuga Mabusha.
     
  17. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanzania inaenda kuwa Nigeria siku si nyingi!Tutaanza kugawana maeneo nyeti!
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Majitu kutwa nzima yanashinda misikitini yakiimba kaswida....unategemea kuna kufaulu mitihani ya necta hapo?
     
  19. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapa tatizo ni ufinyu wa kufikiri kwa baadhi ya waislam.Mbona awalalamiki kwanini shule za kata na serikali zinafelisha kuliko za binafsi.Kama vipi wakakate rufaa waone kama wameonewa au la pale pepa inavyo sahihishwa mbele yao.
     
  20. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Waislam weng wamezoea kulalamika kwamba wanaonewa. Hiv vyombo vya dola hamna? C waende wakakate rufaa? Wanaosahisha mitihan wote ni wakristo? Malalamiko yao hayana mantiki kuna mada 1 niliikuta hum jf et 'chuo kimoja cha kiislam vyuo kibao vya kikristo' mlitaka wakristo wawajengee vyuo? Au mlishawah kuanzisha chuo tcu wakawakatalia? Nonsens!!
     
Loading...