Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam Feki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Aug 8, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa waliofunga na huku wamegoma kutuuzia mafuta ni waislam feki na funga zao ni batili.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    am a muslim too,hawa wafanyabiashara ya mafuta wana cha kujibu kwa ALLAH,,,,,,
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mateso ambayo tumekuwa tukiyapata kutokana na mgomo wao hayaelezeki.
    Je kwenye mwezi huu wa toba wao wanatubia kitu gani ilhali wanaangamiza maelfu kwa maelfu ya watanzania
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lakin wapo wanaosema wao wanachoangalia faida tu na si kingine,mfano ni yule kaburu wa ENGEN
    <br />
    <br />
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hivi mkuu waislam wanastahili kupata uzima wa milele?
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280

    your heading ( WAISLAM FEKI ) is a lil bit Extreme! ...
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    wamaanisha nini..?
     
  8. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mnawaonea bure. Mwenye hatia ni yule kiongozi wa nchi ama wizara husika ambae ameshindwa kuona mbali na kulitafutia ufumbuzi hili tatizo, who knows, may be nae anafaidika na hii biashara ya mafuta ama ana interests zake.
     
  9. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kwa lugha uliyoitumia unauhakika Kiranja Mkuu amekuelewa?
     
  10. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sisi na saumu zetu wao na mafuta yao.
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu Yesu aliwaambia wanafunzi wake yeye ndiye njia ya kwenda uzimani,sasa muhammadi naye atapeleka wa kwake mbinguni kwa njia ipi?
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii thread sasa hivi itachafuka kuna watu wakiona neno Waislam tu kosa! sasa hivi utawaona
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Waislam bana
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Allaha ameshawazungumzia wadhulumati,wanaopunja kwenye vipimo na wala riba,so wauza mafuta wana dhima na majibu murua kwa ALLAH
    <br />
    <br />
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    kwetu sisi Mtume mohd SAW .... ni mjumbe! SIO MUNGU , yeye mohd SAW ameleta ujumbe kwetu sisi.. katuonesha njia.. yapi mema yapi mabaya... yapi tufanye yapi tuache.. yapi yamekatazwa na yapi yameamrishwa .... Njia ya kwenda peopni kwa muislam ipo mikononi mwake ! kwani ujumbe keshaletewa akiukataa ataenda motoni akiukubali na kuufata ataelekea peponi...!

     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    atakuwa ameelewa, asinge elewa angeniuliza....!
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ya Kaisari?....
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu yesu mnamwamini ni mwana wa mungu?mnaamini alifufuka na kupaa mbinguni??mnaamini atarudi tena??
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    tunaamini ni NABII.. tuna AMINI atarudi tena kabla ya Siku ya Mwisho ... hatuamini kama ni mwana wa mungu!

    quran inasema sifa moja ya Allah ni

    Hakuzaa wala hakuzaliwa
    !
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Wapi imeandikwa Waislamu inabidi waingie hasara mwezi mtukufu? Waendelee kufunga, wanaweza wakatuaamsha Watanzania kutoka kwenye usingizi wetu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...