Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waiochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 211

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tumain ernest, Mar 9, 2011.

  1. t

    tumain ernest Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Jamani naombeni mnisaidie hivi lini watatangaza majina ya waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 2011? Maana nimesubiri hadi nimechoka.naombeni msaada wenu
     
  2. n

    ndume Senior Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Shusha kwenye jukwaa hili utapata jibu kuna mtu ameuliza swali kama lako amepewa majibu yatakusaidia.
     
  3. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    nashindwa kukuelewa maana ya kushusha kwenye jukwaa hili tafadhali nielezee vizuri! ndugu yangu ndume kwa kuzingatia hili ni swala la wengi sana.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Subira yavuta heri
     
  5. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,052
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38

    Km umefanya vizuri F4 wasiwasi wa nini? Wakimaliza kupanga,yatatangazwa tu,hata iwe mwezi june,na utapangiwa pa kwenda.Km una C mbili tu,usisubiri matokeo we tafuta ya tatu ili uweze kwenda private school.
     
  6. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 815
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    uwe unachungulia mara kwa mara hapa www.moe.go.tz
     
  7. B

    Bizzly Senior Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 8
    wadau kilichokuwa kikisubiriwa kwa muda mrefu ndo kama kinavyosomeka kwenye viambatanisho.
     

    Attached Files:

  8. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amina,
    Nimefurahi sana wadau.
     

Share This Page