Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waimbaji nyimbo za injili wanakera sana

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KIBURUDISHO, May 16, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF wenzangu mimi binafsi kwa kipindi kirefu huwa nakerwa sana na hawa waimbaji wa nyimbo za injili,hadi najiuliza hivi hakuna chombo kinachoratibu maadili na mienendo ya hawa waimbaji wa nyimbo za injili?.Hasa kinachokera ni mavazi wanayoyavaa sijui kama kwenye biblia kuna sehemu inayomruhusu mwanamke kuvaa suruali.Waimbaji hawa wakumbuke kuwa biblia haifanyiwi marekebisho kama katiba na pia kama wanashindana na waimbaji wa kizazi kipya wawe wazi tuwaelewe mmoja wao namnukuu anayeimba SHETANI HUNIWEZI IMEKULA KWAKO!!!!!!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Wako kibiashara zaidi!
     
  3. I

    Isantondo Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanatafuta mbinu za kufanya kazi zao ziuzike, so wana check kwanza watu wanapenda kuona mavazi gani, bado kidogo tutaona na vimini vinavaliwa
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hayo ndiyo maneno,....
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,983
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    Muziki ni biashara, na wewe ukitaka anza kuimba kaswida kwa magita na vinanda, tena piga kaswida yako kwa mahadhi ya hot funky ndio itabamba kinoma, halafu utaitwa MBUNIFU
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hapa sitoi comment yoyote, nisalimieni jamani.
     
  7. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kuzungumzia mavazi zungumzia mavazi, Nani alikuambia au ni wapi imeandikwa suruali ni nguo ya kiume?
     
  8. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kwani lengo lao ni nini? Mi navyojua lengo la nyimbo za injili ni kumsifu kumtukuza na kumwabudu Mungu aliyejuu, suala la mauzo hilo ni kama sadaka kwa sababu Mungu aliamuru makuhani wale madhabahuni hali kadhalika waimbaji lakini sasa wameipa kipa umbele biashara kuliko kumsifu Mungu hence sasa wanachofanya ni ubatili mtupu na kujilisha upepo hawaimbi kwa ajili ya kumsifu aliye juu bali kushibisha matumbo yao ndo mana tungo zao zikoziko tu hazitukuzi chochote huwezi linganisha hata na zaburi ya Daudi kwa ujumla wamepotoka na kupungukiwa na utukufu wa Mungu na kubaki na utukufu wa dunia kumbuka kumsifu Mungu kwawapasa wanyofu wa mioyo na Mungu hukaa katika sifa na Mungu ni Mungu mwenye wivu.
     
  9. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanaiga 'mamtoni'
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bora umeliona hilo ndugu yangu maana wamekuwa waimbaji wa mipasho na sio injili ya kweli. pia wapo kibiashara zaid ndio maana wanavurunda tu mambo yao
     
  11. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    There is nothing godly about their singing anyway, hawa ni opportunists tu wamepata mwanya wa kudanganya watu.
    Jaribu hata kusikiliza nyimbo zao utaona ni chorus tu the rest ni blah blah
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usiangalie MAVAZI! Angalia mioyo yao! Maana mavazi hawatakwenda nayo mbinguni! suala la kibiashara zaidi! hivi mnataka wakale wapi? Ajira zenyewe ndio hz!
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama sikosei-Daudi alimwimbia Mungu hadi mavazi yake yakamtoka-sembuse hawa wanaovaa suruali?
    me nazani swala si suruali-swala ni imani na behaviour zao,kuna watu hata macho wameficha ila mambo yao ni makuu
     
  14. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Na wale wanaovaa magauni yaliyobana hadi zile nguo za sirini zinaonekana mbona hamuwasemi? Naona mmengangania tu suruali. Dont judge a book by its cover. Hakuna vazi litakalompeleka mtu Mbunguni bali imani na mtendo yako. Chamuhimu ni kuwashauri waangalie na mitindo ya nguo wanazovaa imekaaje.
     
  15. m

    magneto Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huwa naogopa sana kuitumia hii justification imani na matendo.ivi umetoka kwenye kideo umegonga bikini unamwimbia bwana, ndio una matendo mia,imani mia lakini what about us!tunaokuangalia huoni unatikisa imani yetu hutuonei huruma!vaa kwa staha bana kha!
     
  16. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bora za Rc ndio hazjakaa kibiashara.
     
  17. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    wachungaji/mapadre/masheikh wanabaka waumini wao seuze hao waimbaji wenye vivazi??

    by the way ndugu yangu, kwenye hukumu ya mwisho utasimama wewe peke yako...usijeshangaa huyo unayesema anakukera ndiye akanyakuliwa wewe ukabaki!

    wee angalia maandiko yanasema nini. period.
     
  18. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh.....
     
  19. T

    THE PRINCE Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UMEKOSEA! sema baadhi ya waimbaji. wapo wanaojiheshimu na wanaimba ktk ROHO NA KWELI. usiconclud kwa mawazo yako
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,180
    Likes Received: 8,708
    Trophy Points: 280
    Hapo nilipoweka nyekundu naona umekosea:

    300 Changes In The NIV and Other Modern Bible Versions

    source: 300 Changes In The NIV and Other Modern Bible Versions

    Isiyobadilika ni Qur'an pekee.
     
Loading...