Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wailboru wenzangu nasikia Mwigulu naye ni Muilboru

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kkitabu, Jun 19, 2012.

  1. k

    kkitabu Senior Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si kuamini kama Mwigulu naye muilboru kwasababu hakuna Muilboru mchemkaji kama Mwigulu.
    Mimi bweni langu lilikuwa Rungwe je wewe bweni lilikuwa lipi?
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mchekeshaji au mpumbavu
     
  3. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sina hakika ni wa mwaka gani!!!!!!!!!!!!, ilboru hutoa viongozi makini sio wababaishaji kama mwigulu, mimi nilikuwa meru house
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wailboru sie sio vilaza kama Mwigulu, mkuu umefanya utafiti vizuri? mana statement yako inatushushia hadhi sana
     
  5. m

    muchetz JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi langu lilikuwa Mawenzi (unamkumbuka Snake?)
     
  6. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kuwa Nchemba katema utombo kwa sana bungeni, lakini haka kauzi kako kana vionjo vya ubaguzi ndani yake! Hivi o-level na primary mlisomea wapi vile?

    Ingekuwa vyema kujadili hoja ya Nchemba, na sio status ya shule mliosoma. Lakini kama ulikuwa na interest ya kuwasiliana na ex-Ilboru, basi ungeanzisha uzi unajiotegemea!

    Ni mtizamo wangu tu!
     
  7. rugumisa

    rugumisa Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati najiunga ilboru 1997 mwigulu alikuwa form four nadhani na alikuwa kiranja wakati Gaki akiwa ndio kaka mkuu.Gaki alikuwa mnoko sana mpaka waalimu walikuwa wanamuogopa!Na mwigulu alikuwa mnoko sema alikuwa haongei sana maana siunajua Kiingereza tena kwenye matangazo ya asubuhi hahaha.Na Advance mwigulu nadhani alienda kitu kama mazengo au shycom.mimi nimesoma ilboru 1997-2000 bweni langu lilikuwa Hanang.kuna mtu anajua Gaki yuko wapi?jamaa alikuwa mkali kwenye kupanga hoja kamaBenjamine william Mkapa.
     
  8. H

    Hingi Jr Senior Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwaasa wana-ilboru kuachana na siasa za kishabiki ambazo zinatushushia hadhi kwani si kila anayesoma au aliyesoma ilboru anakuwa anapenda chama cha CDM ,kwanza wana ilboru wengi wako bize na shughuli za kujenga nchi yao,kusaidia wananchi wa Tanzania na familia zao na wako makini sana katika kila jambo linaloendelea wala sio wadandia hoja zisizo na mashiko kama unavyotaka kutuaminisha.ila kwa kuwa wewe unamapenzi na CDM unataka kutuaminisha Mwigulu kakosea kwa kuwa yeye ni Mwanachama wa chama cha Mapinduzi kitu ambacho si sahihi na wana-ilboru wote wapenda amani na maendeleo ya nchi yetu tunapinga kuingilia mawazo ya mtu yeyote.Mimi nilikuwa Rungwe.
     
  9. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ok nyie iliboru mie chama linalojulikana kichwa cha tanzania,am talking about berlin! Hapo alisomeshwa kichwa namber moja wa tanzania.Pale vilaza hawapiti salama,nature eliminates them
     
  10. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, umenikumbusha mbali sana mkuu. Gaki ni kifupi cha Gasper Kisinza, na alikuwa na Secretary wake kipande cha mtu hivi alikuwa anaitwa Gonzi, walikuwa HGL wote hawa. Mi nlikuwa Meru house. Naskia Shembilu na mgaya wamesha danja aisee.
     
  11. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anatuaibisha. Mie nilikuwa Kibo.
     
  12. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Dah! Mie kilimanjaro wakuu mnamkumbuka kiringo? Na mzee shabani?
     
  13. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda umenyeni...Ilboru kubwa ujue!
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mwigulu alimaliza f.4 pale umenyeni mwaka 1997.Mwigulu alikuwa anajina sana pale umenyeni kwa unoko-pindi alipokuwa kiongozi.

    Mwiguli anaamini kuwa yeye anauelewa mkubwa sana kuliko watu wengini ,hili ndilo linalomsumbua.Pale bungeni kuna mpaka Ma Chief Economist ila hata siku moja wanapojenga hoja wanatoa point na sio majivuno kama yake "Mimi ni first class Economist".Mtu mbabaishaji mara zote hujenga hoja kwa hofu akijivunia vyeti alivyonavyo ama umiliki wa material things zaidi ya content ya anachowasilisha.

    Mwigulu anapoteza mwelekeo kadri siku zinavyoenda mbele.Hii ni kutokana na yeye kutokusoma alama za nyakati.

    Nami pia ni mmenye nilikuwa Kibo.GAKI yupo ,nenda kwenye page ya wana Ilboru facebook utamkuta na unaweza kuwasiliana naye.
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    I love Ilboru...
     
  16. doup

    doup JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi sikuwa huko, nilikuwa kwa makamanda Tabora Boys, nachoweza kusema kwa ndugu zangu wa ilboru, kuhusu Mwigulu, "yule mtoto si rizki".
     
  17. j

    joe peters Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Shule yangu Ilboru inasifika sana...
    Popote unapoenda inasifika sana.....
    Haka kawimbo kaliniacha hoi enzi za Bino pale Ilboru
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na sisi wa Azania High School tusemaje?
     
  19. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwaka gani jamaa yangu?Wakati wa Kisamo au wa nani?Wakati kuna PCM tu au lini Manyanza..
     
  20. A

    ADK JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tukumbushane tu maana za kale ni dhahabu
     
Loading...