Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waijua supu ya "night support"

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul S.S, Jan 16, 2012.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wakuu supu ya pweza siku hizi inatwa night support
    Kazi kwenu mnaohitaji sapoti wakati wa usiku teh teh teeh

    supu pweza.jpg
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ewwwww. .
     
  3. Luzilo

    Luzilo Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    + konyagi hy mechi ya....................e!!! Ya kweli lkn????
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mbali ya hayo ya night support, supu ya pweza ni tamu jamani.
     
  5. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Si uongo..., ni tamu ile mbaya tena umpate pweza ambaye soon kavuliwa toka baharini, ndio anakuwa mtamu zaidi na supu yake ndio NIGHT SUPPORT MKUBWA....!
     
  6. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    he hii mpya supu ya pweza imepewa jina jipya?kweli wabongo kiboko.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila kuwa natural ni vema zaidi kuliko manjonjo coz siku ukiyakosa utaumbuka mazima....na hakuna fedheha kubwa km kushindwa kazi za nyumbani usiku.
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mimi nilikatiza mitaa ya ilala na mshkaji anakaa pande hizo, akanambia tushtue supu kidogo yapweza
    wakati tunaendele kila anaekuja anaagiza naomba "night support". kuuliza nikaambiwa naam kwani we hujui kuwa hii ni night support
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    got it aisee....
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imekuwa shida sana siku hizi ukinywa supu yake inaonekana unakamia game.
    OTIS
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aphrodisiac ya nguvu
     
  12. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukipiga na mihogo ya kuchoma..mambo inakuwa musuri
     
Loading...