Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahusika wa usalama Chadema mko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjukuu wa bibi Pili., Mar 15, 2012.

  1. Mjukuu wa bibi Pili.

    Mjukuu wa bibi Pili. Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu kuanza kwa kampeni za nafasi ya ubunge katika jimbo la Arumeru Mashariki nimekuwa nikifuatilia mambo mbalimbali kwa mgombea wa Chadema Joshua Nassar,inaonekana kama vile wanausalama wa Chama wanashindwa kushauri mambo muhimu na ya usalama kwa mgombea wetu.

    Niwakumbushe kidogo hapa wajibu wenu licha ya kwamba mimi sijasomea hayo mambo. Tumeona mgombea akiruhusiwa kubebwa juu mara kadhaa, ni kweli hilo jambo jema kwa kuwa wapiga kura wanamkubali sana, hali inayowapatia vichomi chama cha kijani. Naombeni msiruhusu tena hiyo hali kwa kuwa mtu anaweza kujipenyeza kama mshabiki kumbe ni pandikizi na akamfanyia kitu kibaya mgombea wetu.

    Pigeni marufuku mara moja hiyo hali na ulinzi wa red guard uongezwe kwa mgombea ni hayo tu.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    huyo mtu hajipendi!
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wamekuelewa nafikiri
     
  4. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Noted!
     
  5. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote hayo yanazingatiwa
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hivi nini kilitokea jana kwenye kampeni za CDM? Ilikuwa purposely done au vipi manake niliona kwenye TV kama vile kampeni hazikuwa organised jamaa anazunguka zunguka tu mara shuleni mara sokoni bila utaratibu unaoeleweka.
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Advice noted. Lakini ondoa shaka kuhusu usalama wake.
     
  8. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,628
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    usaLama gani wa mgombea wa chadema kweli ndoto za kufikirika nani atamdhuru si lolote si chochote
     
  9. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinga ni bora kuliko tiba.
    Nimeona pia wakimshika kichwani, ni vizuri lakini tuwe na tahadhari ndugu zangu.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watu walishudia Gari la Mrema likisukumwa toka DIA hadi makao ya ya NCCR-MAGEUZI kwa wakati huo, lakini aliishia kunawa mkuu. Huyu NASSARI ameshaonesha ni LEMA type akili zake si za Maendeleo kwa Wana-Arumeru subirini muone atakavyoangukia pua. Huwezi kutafuta umaarufu kwa kubebwa. Sera kwanza kwa wananchi. Nasikia kuna kundi maalumu limeandaliwa kwa ajili ya kuhamasisha abebwe, abebwe , abebwe. Sio kusudio la wananachi.
     
  11. r

    ras mkweli Senior Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hureeeeeeeeee
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Waliwapngia makusudi maeneo ya shuleni, hivyo haikuwa rahisi kuendesha mkutano wakati wanafunzi wakifundishwa darasani. CCM wana mbinu nyingi.
     
  13. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    magamba hamueleweki ninyi,mnaweza mkamwakyembee mgombea wetu,na tena hatuwapendi sana na tena subirini tu!
     
  14. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tatzo la ugonjwa wa mawazo mgando katika tz bado ni sugu,yataka moyo kuwa na watu wa jamii hii katika jamii,sisi m hamna chenu katka karne hii,mshajichokea wenyewee zamaan!,kwa sasa mnapumulia mipira.
     
  15. s

    shykwanza Senior Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana Chadema ilikosa watu katika mikutano yake ndio ikamulazimu Mgombea wao kujipitisha pitisha katika masoko, shuleni na misibani hakika upepo kwao unaweendea vibaya sana
     
  16. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dawa yao imeshaiva bado kuwanywesha tu .....easubiri kidogo
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuna kila dalili ya wivu hapa
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ulitegemea uone organization nzima ya kampeni kwenye TV, sitegemei kuwa hii ni akili yako au unauliza kwa niaba ya kina ritz na Rejao.
     
Loading...