Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahusika mnaliona hili??

Discussion in 'JF Doctor' started by OGOPASANA, Jan 20, 2012.

  1. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    heshima kwenu wadau,
    jamani, kuna hawa wajasiliamali wa kutoa huduma za ukunga wa kienyeji (waganga wa jadi) ambao wamefanya tabia siku hizi kwa kufanya marketing ya biashara zao kwa kubandika vibao vya matangazo katika nguzo (mistimu) ya TTCL na Tanesco kuanzia barabara kuu hadi vichochoroni... hii ni halali?? wahusika wanaliona hili?

    Nawasilisha.
     
Loading...