Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahusika hapa ni Tanroad au Halimashauri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, May 31, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Imekuwa kawaida Tangu enzi kila mvua inaponyesha hizi sehemu zinasumbua sana.

    Wahusika shughulikieni hizi sehemu kunusuru ajali na usumbufu mwingi kwa madereva wanaolipia road licence.

    1. Mbele ya super star kama unatoka fire kwenda muhimbili (shimo kubwa linasababisaha foleni ndefu na ajali)
    2. Tambaza , shule ya almtazir kunakuwa na bWAWA KUBWA linalosababisha magari kuzima au kuifanya hiyo njia isipitike
    3. Kinondono makabulini shimo kubwa ajabu linasababisha ajali na msongamano mkubwa wa magari
    4..

    Waweza wakumbusha wahusika sehemu zingine zaidi
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimepita muda si mrefu shimo la Kinondoni linashughulikiwa
     
Loading...