Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahuni wamchoma sindano ya sumu kada wa CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makupa, Aug 29, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Aliekuwa mgombea wa udiwani kwenye uchaguzi wa mwaka 2010 Bwana Celisi Mosha kwa tiketi ya cmm tarafa ya Vunjo (kilema kati) amejeruhiwa na watu wasiojulikana kwa kumkata sehemu kubwa ya mwili wake pamoja na kumchoma sindano yenye sumu usiku wa kuamkiableo.Bwana Mosha ni mjasiriamali na alikuwa anaelekea mnadani kwa ajili ya ununuzi wa ngombe .Hivyo basi ukiwa kama mwana Vunjo unaombwa mchango wako ili kuweza kufanikisha ujenzi wa kituo cha polisi ambacho kitakuwa kinatoa huduma kwa wanavunjo wote bila kujali itakadi zetu.Zinahitajika takribani shilingi milioni hamsini ili kuweza kamalizi ujenzi wa hiki kituo cha polisi pale kilema kati karibia na hospitali teule ya Vunjo.Mwanavunjo yoyote mwenye hamasa ya kutaka kuchangia anaombwa kuwasilisha mchango wake kupitia account number 0550124315 Benki ya Akiba commercial Bank ( Kilema Division Develipment Trust Fund)
     
  2. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona hueleweki unataka mchango wa kituo cha policcm au unatupa habar ya mtu kucharangwa mapanga hata hivyo hiyo michango ya ujenzi wa kituo mchangishane magamba kwani cdm hatuwezi kuwachangia wauaji hao
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,135
    Trophy Points: 280
    Makupa umekunywa nini mchana huu?
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    mental retarded!
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu swala la usalama wa wazazi wetu na ndugu zetu kule Vunjo si la kufanyia mchezo hata kidogo .Embu fikiria kuwa ni ndugu yako ndie aliejeruhiwa
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wenzenu wa kenya wanachangia maendeleo kwa kwenda mbele nyie mnaingiza itikadi kwenye ukweli
     
  7. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kituo cha Polisi?
    Ikifikia hapo tunasikilizana lakini wananchi tukiongea mengine tunaambiwa yako Mahakamani.. Mengine tunaambiwa Hakuna ushahidi wa kuwapeleka mahakamani mafisadi.. Zaidi tukipeleka ushahidi tunageuziwa kibao!.. Ya mabwepande bado yanatokota!.. Ebu niacheni!
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Hakuna mtu Wa kuwachangia wauaji Wa raia.
     
  9. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nieleweke: Serikali haitusikilizi wananchi ndiyo maana inakosa fedha za kujengea kituo cha polisi.
     
  10. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    na wewe fikiria wale polisi waliomuua yuje muuza magazeti kule moro, angekua ndugu yako?.. alafu uwape mchango??
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hata kama polisi wako cm 10 toka kwako hawawezi kuja kukuokoa ukivamiwa na majambazi.Majambazi wakipora na kuondoka na wao ndo wanakuja wakijidai wako bize kuwasaka.Si shauri watu kuchangia ujenzi wa kituo cha polisi.Ingekuwa ujenzi wa shule au hospitali hapo angalau ingekuja akilini.Ujenge kituo cha polisi halaf aje akupige risasi za moto au akubambikizie kesi wapi na wapi
     
  12. a

    afwe JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Thread zingine zinachekesha sana!
     
  13. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,204
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Aaaaagh wap ur raya
     
  14. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ni daktari gani aliyekupa ripoti kuwa kachomwa sindano ya sumu? kuwa makini na thread yako coz kuna siku utisaidia mahakama ushahidi.
     
  15. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Makupa wewe ni gamba tena lililokomaa,hizi habari peleka kwa magamba wenzio waambie kuna trilioni 12 zipo uswiss mkazichukue mjenge nazo vituo vyenu vya policcmagamba...sitaki hata kuwaona wauwaji hawa!!!hawana msaada wowote kwetu.
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Tutolee upuuzi wako hapa, wamiliki wa sindano za sumu ni polisi na usalama wa taifa, sasa kama wameua mtu tuwachangie tena?
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    CHAMA HIKI KIPYA KIMEANZISHWA LINI?!i
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mkuu nasikia 2015 unataka kugombea ubunge Moshi Vijijini kwa tiketi ya CHADEMA. Vipi kuhusu kukubalika ? Na je umefikia muafaka na Komu au umeamua kivyako LIWALO NA LIWE?
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,188
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Lazima itakua vijana wa CDM hao. Ndio mafunzo wanayo pewa siku hizi.
     
  20. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,451
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    mbona unajibu tofauti na swali uliloulizwa!?? Kiswahili kigumu au hakieleweki?
     
Loading...