Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahuni waliochochewa washambulia misikiti Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shinto, Jul 10, 2011.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika vurugu za juzi mjini Mwanza kati ya wanaojiita wamachinga na polisi, misikiti miwili ililengwa na kushambuliwa na kundi la wahuni. Wahuni hao wenye mafungamano na chama kimoja cha upinzani walifanya shambulio hilo ambalo lina kila dalili lilipangwa! Je, huu ni mwanzo wa kile kilichokuwa kinahofiwa na wengi juu ya mwenendo wa chama hicho cha siasa chenye kuegemea dini fulani?
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,797
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tumia akili za kichwani kuliko kuropoka tu kufurahisha chama chako cha Magamba.Kwanza zoezi lenyewe lilifanywa bila kujulisha ngazi zote isitoshe hao unaowasema wahuni ni wavuja jasho ni maskini wanaotafuta riziki zao wakati huo huo chama cha MAGAMBA kinatumia askari ambao wanalipwa na kodi za walala hoi kuwaua na kuwajeruhi kwa risasi za moto huu ni uhaini namba moja unaofanywa na chama chako cha MAGAMBA.
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    hebu tuambie majina ya hiyo misikiti iliyochomwa....
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Wewe umetumwa.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    unyonge wetu waislam wa tanzania na kuikumbatia ccm utatufanya mpaka wake zetu waondolewe ushungi na baibui!hatuna umoja,chombo madhubuti cha kuratibu maendeleo ya kijamii na kusimamia maslahi ya waislam
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hivi hii sumu ya kulalamika tuu waislamu ilitoka wapi??ni lini itakoma??yan mnajishusha sana,kwaio nyie mko inferior kwa wakristo?
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    acha kukurupuka mkuu
     
  8. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tanzania sio wote waliobahatika kwenda shule ila wachache waliobahatika miongoni mwao wanawamezesha sumu kundi kubwa la watanzania ila kumbuke kauli zenu za kuropoka ipo siku mtazilipia pindi sumu hii mnayoieneza kwa watanzania. Mlianza na CUF ila mmeamua kuihamishia kwa CHADEMA. Ila kumbukeni watanzania ni wamoja na hatuta baguana kwa dini wala kabila.
     
  9. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    acheni udini kuna mambo mengi sn ya kujadili wtz
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanza ni jiji la wakiristo hatuiitaji misikiti kama ilivyo kwa makanisa huko kwenu zanzibar na pemba
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nikikumbuka ule mtaa wa makoroboi kuna Lile temple la wahindu na msikiti ule mdogo karibu na sokoni.(hizo ni kumbukumbu zangu za miaka 16 iliyopita)

    Nafikiri tuondoe fikra za udini hapo bali tuiache sheria ichukue mkondo wake.

    Kuwa na subra kama ilivyofaradhishwa.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Ebu rudia tena hayo maneno yako? Unaijua Mwanza au unaropoka tu, unadhani Mwanza kama Kibosho? Eti mwanza jiji la Wakiristo
     
  13. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    What an asinine remark from a dunderhead!
     
  14. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna watu humu jf wameshavuka kiwango cha kufikiri kwa tumbo na sasa wamefikia stage ya kufikiri kwa ******.mmojawapo ni muanzisha mada.
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwanza hii thread imeanzishwa na mpumbavuu kutoka ccm ili autumie Uislam wetu kama kinga ya Maovu wanayoyafanya Dhidi ya Dini Yetu ya Kiislam na Uislam Wenyewe. . . . UPUMBAVU WENU CCM ni mauti Yetu Watanzania.
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hivi yale maduka yaliyoshambuliwa ni misikiti?, hivi yale magari yaliyoshambuliwa ni misikiti?!: tuwe serious jamani tunapoleta hoja, extraporation za namna hii zinadharirisha misikiti. Eleweni kuwa vita haina macho.
     
  17. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thibitisha kauli yako au ifute kabisa.
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    MODO mbana sioni kitufe cha thanks.
     
  19. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo habari ni ya ukweli 100 pc. Badhi ya magazeti pia yameripoti jana. Msidahani uchochezi manaoufanya unaishia humu JF peke yake. Haya ni matunda ya mbegu mliyoipanda siku nyingi..subirini backlash !
     
Loading...