Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahudumu wa kike zantel "full mitego"!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by enhe, Aug 17, 2011.

  1. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    nilikuwa na shida na simu yangu leo hii basi nikaamua nipige zantel customer care basi nimetekenywa sana na sauti ya yule dada niliyezungumza nae maana baada ya kumaliza maaelekezo yangu aliyostahihili kunipa akaniuliza labda una jingine tena!? nikamwambia ndio na kweli nilikumbuka kitu kingine nikamuuliza akanijibu na alipomaliza akaniuliza tena kwa sauti nyororooo kweli kaka huna kingine!?? nikamwambia sina dada!

    Sasa nikabaki najiuliza kama ndio mambo ya customer care hayo napenda kuwapa pongezi Zantel ila kama kuna mengine basi kaazi kwelikweli!!!!1!
     
  2. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    u must b a womanizer
     
  3. fisi maji

    fisi maji Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ungeendelea tu kufunguka...
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Waswahili mkihudumiwa vizuri tabu mkihudumiwa vibaya tabu! hambebeki kama furushi la misumari! huh
     
  5. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Mi naomba nawe ujaribu alafu utaniambia..
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ungesema tu na lile jingine. Wewe umeulizwa km una jingine ukaamua kusema hakuna kumbe unalo! Siku nyingine akikuuliza hivyo mtobokee.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yeah wanajitahidi sana...
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu Customer Care Zantel Bure Kabisa..., Mi nimeshapiga simu pale kama mara mbili na mara zote kwa customer cares tofauti napata jibu tofauti.., yaani hata kama hawajui jibu wanajibu tu mradi basi.., Nikaenda ofisini kwao napo pia nikapata jibu tofauti kuuliza kwanini customer care walijibu vingine nikaambiwa kwamba wale huwa sometimes wanajibu tu ili wakuondoe (and this was from their fellow worker..)

    Kwahiyo mkuu labda ningepiga kusikia sauti nzuri ningefurahia customer care yao, lakini sababu nilipiga kupata huduma ya ambacho sikupata kwa kweli sikufurahia kabisa.., (and this was when I was still with Zantel kabla sijawatupa kapuni...) lakini services za hao wengine nazo sio nzuri. wote hawawezi kusema sijui hata kwa kile ambacho hawajui
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    .Nilipiga nikakutana na mkaka kuna neno alikosea kulitamka nikashangaa ameanza upya kujitambulisha jina na wakati alishajitambulisha.
    Uzuri wao ukipiga hausubiri sana kama tigo.
     
  10. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ungemwambia akupigie baadae kwa privacy zaidi
     
  11. tama

    tama JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Binadamu sijui kipi jema kwetu!!
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Jamani wadada wako kazinii zaidi acheni kufikiria wanatafuta wanaume!!na zile simu zina rekodiwa hawawezi ongea nje ya maadili ya kazi hata siku moja!!!ile kazi proffessional kabisa hawezi kujiuza pale ukiulizwa vile wanataka kuhakikisha hupigi tena kwa muda kidogoo ndio maana anakuuliza mara kibao kama una lingine!!
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ungemuuliza kuwa unataka kumpa ofa jioni then angekubali tu maana ni customer care!!!
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Biashara ni matangazo na matangazo ni biashara kubwa zaidi.
     
  15. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wazinzi utawajua tu!!!
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    anaongea na wewe unamuona km anakunyenyekea ile ni kazi inahitaji vile lkn mwenzio pale alipo ana mute anakutukana matusi yote halafu ana unmute anakurudia hasira zimempungua usidanganyike na tabasamu hata wale wa kwenye ndege wakiingia kwenye cabin yao wanatukana matusi yote huko wskirudi ni smile tuuu
     
  17. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Hahahahaa...mkuu kesho ntapiga tena alafu ndo mpango mzima maana sauti ya leo imenitekenya mpaka kitu kikaenda mnara! Najua wengi wanadhani ni kawaida lakini kesho nitajitahidi kurecord alafu nitupie jamvini humu chat yote ilivyokwenda!
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tahadhari Mkuu, suijetenda makosa bila ya kukusudia, kwani maongezi, huduma, na data baina yako na Zantel ni siri baina yenu, kuzitumia vyengine ni makosa. Wewe ungefurahi nambari yako ya simu waitoe kwa yeyote?
     
  19. m

    muhanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wabongo nao... kwani wewe ukiulizwa una jingine ulipeleka wapi mawazo? mi nilitegemea useme lingine linalohusiana na huduma husika ya simu lakini kumbe ewe uliwaza mengine... alafu its like ume-mind sana maana umelileta hadi huku! yaelekea ulikuwa na mengi ya kumwambia ila domo likawa zito.. mtext bc kama huwezi kujieleza
     
  20. B

    BenMcAfee Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuto tambua maana ya customer care!!
     
Loading...