Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waholanzi Watengeneza Virusi Vya Kuua Wanadamu

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by X-PASTER, Nov 30, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Waholanzi Watengeneza Virusi Vya Kuua Wanadamu

    Wataalamu wa Uholanzi wametengeneza virusi vinavyotishia maisha ya nusu ya watu wote duniani. Habari hiyo imefichuliwa na gazeti la Corriere della Sera la Italia ambalo limetangaza kuwa wahakiki wa Kituo cha Tiba cha Erasmus nchini Uholanzi wametengeneza virusi vya kuambukiza vinavyoweza kuua nusu ya watu wote duniani.

    Gazeti hilo limeandika kuwa virusi hivyo ni aina ya virusi vya mafua ya ndege vya H5N1 na kwamba vina uwezo wa kuambukizwa kwa kasi kubwa kwa mamilioni ya watu na kuenea haraka kote duniani.

    Mtaalamu wa Kituo cha Tiba cha Erasmus nchini Uholanzi Ron Fouchier amesema kuwa kirusi hicho kimepatikana kwa kufanya mabadiliko ya kijeni katika kirusi cha H5N1. Ameongeza kuwa kirusi hicho ni miongoni mwa virusi hatari mno ambavyo vimekwishatengenezwa hadi sasa duniani.

    Utengenezaji wa kirusi hicho hatari kwa maisha ya mwanadamu umezusha wasiwasi mkubwa huku wataalamu wakihoji hekima na sababu ya kupoteza mamilioni ya fedha kwa ajili ya kufanya utafiti kama huo.

     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,864
    Likes Received: 1,178
    Trophy Points: 280
    Ni wazi kuwa wameona idadi ya watu inazidi kwa kasi duniani. Lakini wanaozidi kwa kasi ya ajabu sio wazungu, ni hizi jamii za yellow, brown, blacks.
    Ukuaji na ongezeko hili la watu wa rangi ni tishio kwa "race teule!". Walishaanza kuvijaribu kuvieneza virusi hivyo kwa majaribio kuna siku wataviachia visambae hasa katika hizo nchi za warangi.
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hii technologia akiipata Ahmadinajad au decendants wa Usama itakuwa balaa.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Khatar Kubwa!
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Akili nyingi huondoa maarifa...hasara kwetu tunaotegemea kudra za Mwenyezi Mungu kutupa mkate wa kesho...
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Hao waliyoitengeneza unafikiri watengeneza na kupoteza fedha zote hizo ili ikae mapambo tu?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nasikia wana mpango wa kuanzq kuvisambaza africa india bangladesh na baadhi ya miji ya china(northeen west)
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna source zingine zaidi ya hiyo article hapo? St Ivuga we umeziskia wapi?Ni government yenyewe au ni pharmaceutical firm?
     
  9. e

    erick chunusha Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawajaridhika na ukimwi wa kutngeza so wameamua ku2lea vius vya mafua
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wikileaks ngoja niwawekee link ..
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwani wazungu hawafi???? Sidhani kama wakiua watu wa rangi zingine zote then watabakia na faida yoyote.....mtu akisha kufa that's the end of his/her life cycle. Wanaobaki ndo wanababaika...... fikiria wasomali/al-caeda walipo waua askari a marekani na kuwaburuza barabarani...... mbona bado wasomali ni maskini tu?????

    Pia hili linanikumbusha niliwahi kuandika kuwa HIV virus imetengenezwa huko Cancer research intitute marekani..... nikabishiwa mno..... sasa tutambue kuwa HIV ni mradi wa UN na mataifa makubwa.
     
  12. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uhai wa mtu upo mikonöni mwa Mungu tu,akisema hata aliyepewa hicho kijidudu apone anapona,im not worried,everything that hapens hapen for a reason
     
  13. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umerudi! Watu bwana!
     
  14. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bila ya FF jukwaa halinogi.
     
  15. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesahau kuwa MUNGU huruhusu mateso kwa watu wake? Unafikiri kwa YESU ni tambarare eeh? Angalia kwa sababu ya kumezeshwa kwako imani usije ikana imani kwa shida. Ni hayo tu.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huo ni mpango mzima wa freemarsons.
     
  17. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhani huu ni muendelezo wa yale aliyoyasema Botha kwenye hotuba yake wakati akiwa rais wa SA juu ya mkakati walioweka ili kupunguza idadi ya weusi.Tangu nisome hotuba ile sina imani na misaada ya yoyote ya huduma za afya kutoka kwa wazungu.Huwa najiuliza sana kwanini waathirika wakubwa wa ukimwi ni waafrika?
     
  18. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ngoja kwanza nimtume kijana aende kuniletea DICLOPAR (dawa ya maumivu makali)
     
  19. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo inapojieleza ukimwi ni 'man made'
     
  20. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    itakuwa ccm tu hao
     
Loading...