Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahitimu wa Mzumbe University kulikoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bambo, Nov 4, 2009.

  1. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Zamani ikiitwa Institute of Development Management, na sasa ni Mzumbe university.Naomba tujadili wahitimu wa taasisi hiyo kwani wengi wao (about 80%) wakija huku ughaibuni kufanya masters kwenye proper universities wanakwama na nina ushahidi na hilo wanaambulia postgraduate diploma. Nimefanya utafiti wa miaka kama mitatu iliyopita kutoka universities za hapa UK kama Manchester,Aston university na birmingham's city university,Southampton, Leeds n.k hawa jamaa wana struggle sana kucope.Kinyume na wale wanaotoka Mlimani ambao wengi wao wanafanikiwa kupata hizo masters bila matatizo!!!
    Sasa sijui tatizo ni nini?
    Wahitimu wa mzumbe mlio humu mtanisamehe
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Waingereza wana msemo GABBAGE IN GABBAGE OUT; sasa hawa jamaa wa mzumbe walikuwa wanafundishwa na waalimu waliokuwa na PH.D feki [ WAkina Warioba, Kamala etc] kwahiyo wao nao wakawa feki na ndio maana wanapokwenda kufanya post graduate programmes wanapata shida sana.
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    naomba utaje majina ya angalau wawili walioshindwa kupata masters huko UK na wakaambulia PGD ambao walipata bachelor mzumbe.

    JF itakulinda kwani "It's where we dare to talk openly" ili kuondoa majungu, hata kama ni mimi magezi wewe taja tu.
     
  4. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Swala la kufeli masters za Uk haliwapati magraduate wa Mzumbe tu hata waliotoka Mlimani( at least namjua moja) wanafeli vile vile. Kumbuka kuna graduate wenye 1st class, second class(upper or lower) na Pass. Ukijiunga vyuo vya UK ukiwa na Pass uwezekano wa wewe kufeli ni mkubwa sana bila kujali ume graduate Mzumbe, Mlimani, SUA, UDOM n.k. Usemi wa samaki moja akioza wameoza wote umepitwa sana na wakati.
     
Loading...