Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wahitimu wa form six na kujiunga na jkt

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Greater thinker, Jul 4, 2012.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nko mbal kdgo na vyombo vya habar,kutokan na shughul kdogo tu za kimaisha..ninaomba kujuzwa juu ya hl swala na shule zipi haswa ndio zitaanza? Kwa kuwa ninaskia kwa juu juu tu naombwa kujuzwa kwa mwenye detailz za kutosha
     
Loading...