Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi wanamtumia Sabodo kujiweka karibu na Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Dec 3, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Wakuu kuna taarifa tumezipata muda si mrefu,Wahindi wanamtumia yule Mzee anaitwa Sabodo kutoa misaada ya hela ili kujivuta karibu na Chadema kwa sababu wameona dalili za Watanzania kuwapa Chadema madaraka siku zijazo.

    Wahindi ambao wengi wao hawapendwi na Watanzania waliamua kumpa jukumu hilo Sabodo eti kwa sababu yeye ndiye msafi kuliko Wahindi wote
    kilichowafanya kuchukua uamuzi huo ni woga iwapo Chadema itachukua madaraka future yao haionekani,wanachofanya ni kuwaweka Chadema sawa ili wakichukuwa madaraka waendelee na uhusiano kama walio na kwa ccm.

    swali letu kwa chadema je mnalijua hilo?

    kama mnalijua je ni sawa kuendelea kupokea hela za hawa wahindi?

    je kesho mkikamata madaraka mtaweza kweli kupambana na rushwa na uovu unaofanywa na hawa wahindi?
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wewe jamaa ndio hamnazo kabisa....hovyooooooo!!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    kwa nini mkuu,hupendi ukweli uwekwe peupe?
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sabodo mpiganaji wewe...halafu ni mkweli,hana unafiki kwa kuwa haitaji favor za government,pia ni tax payer mzuri,so unataka kusema chadema ikishinda itawaandama wahindi???kwani unadhani chadema haina wanachama wahindi?we kweli chademaa inaonekana umekutana nayo barabarani,hebu hudhuria nec au national assembly ya chadema siku moja uone wajumbe kadhaa wa mikutano hiyo wenye asili ya asia yani wahindi!
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,815
    Trophy Points: 280
    Magwanda vs Magwanda
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hela twala, vichwa twala
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Mkuu wahindi gani hao waliopo NEC -CHADEMA? Najua wahindi ni wajanja sana hawawezi kujitokeza waziwazi bila kuwa na uhakika.
     
  8. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mlevi mzuri wa Pombe huwa hachanganyi.Yaani huwezi kunywa Safari,zimeisha unagida Konyagi,ghafla Chui,Kisa unanunuliwa hapana,Ukilazimisha unajikuta unakuja na Thread kama hii.Funda moja la ziada linakutoa nishai,Ulevi nouma.
     
  9. S

    Saulo s. Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ni mbinu za ccm kudhoofisha chadema hatudanganyiki ng'oooooo.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    hesabu zao zinawaonyesha chadema watachukua nchi siku moja,kujisogeza karibu ni muhimu sana,juzi hapa National Housing waligusa maslahi ya wahindi tulimwona jinsi mzee sabodo alivyopiga kelele,sioni sababu ya kutokuliona hili
     
  11. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mgombea ubunge kule jimboni kwa kafulila kupitia CDM alikuwa mhindi hata aliyegombea udiwani kata ya mjini Shinyanga kupitia CDM alikuwa mhindi
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MASABURI at Work!
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Mhindi ni Mhindi tu awe anakutana na wenzake kwenye yale majumba yao na wananena kwa lugha yao!!
     
  14. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    watanzania wa leo hatujazoea siasa zisizofungamana na upende wowote ndio tatizo!hivi kwani ni lazima mtu kuwa mwanachama ama mshabiki wa chama fulani??mi nadhani mtu unaweza kuwa mtanzania mzalendo tu lakini huna chama bali unajali zaidi maslahi ya taifa!nadhani yeye sabodo japo inadaiwa aliwahi kuwa ccm lakini sasa ameamua kuwa bila chama zaidi ya kuwatia hamasa anaodhani wana nia njema na taifa hili!asikatishwe tamaa mpiganaji huyu....
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama siyo mafisadi kwanini wawe na wasiwasi? Dawa siyo kuwapa Chadema pesa, dawa ni kuacha ufisadi. Hakuna anayewachukia wahindi kwa sababu ya uhindi wao, watu wanachukia ufisadi.
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    kama vile JK anavyowakumbatia wamarekani ili akipinduliwa akimbilie huko
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kuna ka element ka ukweli hapa
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Chadema inapambana na mafisadi wote, bila ya kujalisha ni wazungu, wahindi, wachina, wazawa au maburushi.
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    mkuu unajua shidayetu kubwa watanzania ni wavivu wa kufikiri,halafu tuna uwezo mdogo wa kuelewa,hilo dunia nzima inalifaham
     
  20. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jf is never boring we si uliaga humu ndani?
     
Loading...