Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi Wamtukana Yesu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Feb 20, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,300
    Trophy Points: 280
    Kampuni moja ya kupiga chapa vitabu vya kutumika mashuleni imetoa picha ya Yesu akiwa anavuta sigara na kunywa bia ya kopo.
    [​IMG]

    sorce: BBC
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Da, kweli dunia imeisha.
     
  3. Kikojozi

    Kikojozi JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2010
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo yaleyale ya picha za Mtume Muhammad. Uchokozi tu wa kijinga.
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Kwani ni lini Bwana Yesu aliwahi kupigwa picha, huo ni mfano tu wa sura ya yesu wazungu waliutengeneza, halafu kama kinywaji yesu si alikuwa anakunywa lejea harusini kule kana , lejea maneno yake ya kuwa yeye wanamwita mlevi na mlafi kwa kuwa anajichanganya si kama yohana, lejea siku ya kuagana na wanafuzi wake alipowaambia kunyweni hii kama dam yangu ina yeye si alipiga pafu ya divai, labda sigara tu lkn hata hiyo si kwa yesu ni kwa picha ya mfano wa Yesu so sioni haja ya kugombana hapo
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tutayasikia mengi leo.
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Habari ni ya lini hii ni ya leo? Yaani hizo zote zinatokea leo? Au mtu anaenda kwenye google na kusearch "insults on Jesus" ili maradi uzilete hapa? Please lets bring things which are more productive lads!
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunahaki ya kupata habari,
    hii mi niliona kule nifahamishe, nikaipuuzia
    sikuisoma na wala sikuona umuhimu wa kuileta hapa.
    Nilipoiona kwa mara nyingine hapa ndio imenibidi nisome mtiriko mzima.
    Kweli hizi ni siku za mwisho.
    Watu hawana hofu ya Mungu hata kidogo.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mfalme wa amani mpeni heshima, bethlehemu mjini anaingia.bwana yesu njoo kwetu, njoo kwetu karibu ukae nasi
     
  9. B

    Bull JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una hakika gani kama hii ndio picha ya YESU?
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Hata kama picha ni ya Yesu, kuhusu kunywa Yesu mwenyewe imeandikwa kwamba ndiye aliyebadili maji kuwa mvinyo. Kwa hiyo Yesu mwenyewe alifagilia kunywa.

    Kuhusu kuvuta wakati unaodaiwa kuwa wake hata sigara kulikuwa hakuna, na wala hakuwahi kukataza kuvuta sigara. Isitoshe katika culture zetu nyingine kuvuta ni alama ya hekima na wazee na ma priest walikuwa hawakutani bila kuvuta.

    Kwa hiyo tatizo liko wapi?

    Kwanza Yesu mwenyewe alikuwa more gangster than that, angekuwa anaishi leo watu wa PETA wangemuandama kichizi for his unethical treatment of animals, nyie mnashangaa kuvuta?

    Acheni kuwa brainwashed na wazungu.
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wanafikiri YESU anatukanika?huwezi kumtukana MUNGU hata siku moja,wanajidanganya bure..Poor them!
     
  12. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nani kasema waliotengeneza hiyo picha ni wahindi?
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Lakini jamani, nani kasema hiyo picha ni YESU??
    Halafu sio wanawa mock wakristo wengi walio walevi na wavuta sigara??

    siwezi kabisa kukasirika kuina hii picha, nifasihi naona anawasema wakristo wanaoyafanya hayo ili hali wakijiita wafuasi wa Yesu!!!!

    Yesu hana double standard, mlianza na masanamu yanaaanza kuwarudia , mkicheza na neno moja la Mungu unaharibu kila kitu
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,300
    Trophy Points: 280

    Kwanza matusi aliyotukanwa alipokuwa akisulubiwa ni m akubwa kuliko hayo ya wahindi wasio na nidhamu na hofu ya Mungu.
    Wataabudu ng'ombe mpaka wakome.
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wamewabeza wakatolic, ndiyo wanaoendekeza mapicha na masanamu. Nani aliwahi kumpiga picha Yesu?
     
  16. G

    Gianna Member

    #16
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ufafanue hiyo treatment alokuwa akiwafanyia wanyama, maana huyu ni nabii alietukuka ambae hata waislam wanamuamini na wanampa heshima zote kama nabii Issa, na kwanini tuwe brain washed na wazungu?? Yesu hakutokea US, UK au Vetican katokea MIDDLE EAST na tafadhali kila mtu anachagua own path, kwa hiyo chunga ulimi wako juu ya imani za watu wengine. by the way you know nothing.
     
  17. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unajua eeh! Kilicho kikubwa hapo ni kuwapuuza. Lakini kama wamechapa vitabu vya mashuleni ni kuwapuza vizuri zaidi, kwa sababu wanataka wanafunzi wanaosoma mvitabu hivyo waone kwamba makampuni hayo hayastahili kuishi. Lakini mjinga ni mstaarabu sana - ukimwelimisha hugundua kosa lake na kubadilika kwa kuomba radhi kama mwenye makampuni ya Toyota aliyekosea break za magari yake akakubali gharama kuyarudisha magari yote kiwandani kwa pesa yake! Mpumbavu ni hopeless kuliko msukule, maana anajua kabisa kwamba yeye hamnazo, lakini atakomalia kuinywa hatari mpaka pumzi yake ya mwisho. Bora Msukule anaweza kuombewa Ubungo na akarudi tena kuanza maisha upya.

    Si muda mrefu makampuni hayo yatafilisika yasipojirudi, maana kipofu mbishi aendaye hatarini utamsaidiaje ila kumwambia kisha kumwacha aende zake afe ili wenzake wapate somo lililo bora zaidi? Ukibishana na mwehu bila shaka wehu wako unakaribiana na mwehu mwenzio. Hivi ukioga mtoni na mwehu akachukua nguo zako nchi kavu na kukimbia nazo, ukitibuka mtoni na kumkimbiza ukiwa uchi ukimdai mwehu nguo zako, watu watajua ni yupi aliye mwehu zaidi?

    Tuwaache wahindi hao maana ndicho kipindi cha wapinga Kristo kinavyoingia duniani. Mungu sio kama masanamu ya Budha yasiyopumua wala kukimbia wakati majengo yalimowekwa yakiungua moto, Yesu mwenyewe anajua kujitetea. Tusichukuwe mapanga, silaha kuu ni kuwapuza na kumuuliza Yesu mwenyewe awaonyeshe wabaya wake alivyo tofauti na wao, wataokoka kama Paulo alivyokutana na wokovu wa Mungu. Umewahi kusikia wezi wa Biblia jinsi wanavyopata taabu mpaka wanapookoka? Weacha tu, tumwache Mungu aitwe peke yake Mungu Jehova Yire Sharma!
     
  18. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Lumbe be tolerant,huwezi kujustify kuwa ur denomination is more accurate than others.Hata hivyo it suffices to say MUNGU AWASAMEHE HAO na AKUSAMEHE PIA NA WEWE!!!!!!!!!!!!
     
  19. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hebu atokee mtu aigize picha ya mojawapo ya miungu ya wahindu iwe inakula nyama ya ngombe uone kama hawata tembea kwa mguu kuvuka bahari kumtafuta mbaya wao.

    kejeli kwa Yesu hazikuanza leo,hapa ni mwanzo tu wa harakati za mpinga kristo. ila kwa vile yalishatabiriwa haina haja ya kureact,na kuendeleza malumbano, kila mtu atatoa hesabu ya matendo yake.baba hatamsemea mwanae wala mwana hatamsemea mamae. kiongozi atajibu kivyake na sio kwa taifa lake. mwenye kuharibu na aendelee kuharibu,mwanye kutukana na aendelee,mzinzi azidi, ila yeye ajae aja upesi kumlipa kila mtu ujira wake,
     
  20. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vita vyetu wakristo si juu ya nyama na damu bali mi vita vya kiroho.liko jeshi kubwa sana la ibilisi ambalo ukisema upigane nalo kwa bunduki,majambia nyuklia na vitu kama hivo huwezi, ila kwa roho mtakatifu yule tuliepewa kuwa msaidizi.

    shetani mwenyewe anajua kua hawezi kamwe kumshinda mungu na anachofanya ni kuwahimiza wanadamu kuamini kua yeye ni zaidi ya mungu ili pia apate wafuasi wengi kwenda nao jehanam. mojawapo ya njia atumiazo ndo hizi za kejeli na kutaka watu watende dhambi na kukwazana.
     
Loading...