Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi walivyo komaa kwa rushwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Jun 7, 2009.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    Jun 7, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naomba muangalie hii link hapa muone wahindi waliyo komaa kwa rushwa hata ndani ya India yenyewe, je kwetu TZ si wanatumaliza?

    Soma hapa