Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi walazimisha kuuziwa nyumba za Upanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jun 3, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa wahindi wanatutafuta nini?
    Ubaya ni kwamba wanawatumia watanzania wenye uroho wa fedha kutuhujumu.
    Yani daktari wa muhimbili anaishi kiluvya wakati muhindi ananing'iniza miguu na kula pariki pale upanga,halafu tunajiuliza vifo vya kina mama na watoto vitapungua vipi.
    Nchi hii?!!
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    namkumbuka Idd Amin Dada, huu ujinga aliukataa siku nyingi
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    NHC mkiwauzia hizo nyumba mjiandae kuuza nyumba zote za shirika hili.
     
  4. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani wakati umefika wa kufanya kama kile alichofanya Idi Amin...
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ni kweli haya magabachori hayana faida kwetu, ila taito yako haiendani na ulichoandika. labda uweke details mkuu
     
  6. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Historia inaeleza kwamba hizo nyumba zilikuwa zao zikataifishwa. Kutoka Msajili wa Majumba hadi shirika la Nyumba. Naona wanataka kurudisha historia ya umiliki wao.Kinachotakiwa ni NHC kuweza kujenga majengo yatakayoendana na uwingi wa watu na kuondokana na mijengo ya zamani. Kiufupi wajenge Maghrofa ya nguvu kwenda juu kuwezesha wapangaji wengi.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hiyo historia imeanzia mwaka gani?
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nashauri wapelekwe msanga au tandahimba wapewe viwanja vipya waviendeleze!
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    kama style ndio hiyo tutailazimisha serikali hospitali ya ksmc irudishwe kwa kanisa.hiyo nayo ni historia.
     
  10. p

    pointers JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata kama zilikuwa zao sasa hv ni zetu na ni mali yetu na iuzwe kwa wazawa ...........
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    MMh WaTanganyika acheni ubaguzi.
     
  12. S

    Simbaa Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wahindi hawana makosa, tutalaumu wahindi, na baadae wakenya, baadae waarabu, baadae wazungu. tatizo lipo katika nchi yetu, kwanza tukubali sisi ndio problem
     
  13. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningekuwa na uwezo ningehamisha wahindi wote mijini,wabinafsi sana hawa binadamu
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    na ile shule ya pugu irudishwe kwa kanisa!
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hawa wahindi ndio wabaguzi angalia wanapoishi ni katikati ya miji tu.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    1967 wakati nyerere alipo dhulumu nyumba zao.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Wewe ni nani alikukataza kuishi katikati ya jiji? Au gharama zimekushinda?
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Kama mali yako unangoja nini kuinunuwa?
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Mbona wapo huko?
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,210
    Trophy Points: 280
    Habari zako za kinafik nafik. Hao wahindi hizo pesa walizitowa wapi? Au wao wanauwezo wa kuzitafuta zaidi yako? Majumba ya Upanga yalijengwa na wahindi na yakadhulumiwa na nyerere na wapangaji ambao si wahindi huziuza kwa shida zao za pesa.

    Au hujui kuwa wengi wetu hata tukifiwa Dar basi hata kama kuuza flat tutauza ili tusafirishe maiti Kilimanjaro au Kagera au Mbeya? Au hujuwi kuwa wengi wetu tukiwa na kipaimara basi hata flat tutauza ili tukifanye cha nguvu? Au hujuwi kuwa wengi wetu tukimcheza mwari tutauza hata flat?

    Ujinga wetu ndio maradhi yetu.

    Wahindi ni wachapa kazi, wametoka walikotoka wakaanza kuuza bajia, chachamawa, kachori lakini tazama baada ya muda wako wapi? Na hausikii wanamcheza mtoto, wanakipaimara, wana harusi za kifahari, wana maziko ya kuleweshana. Wao kazi, kazi, kazi. Ndio maana unawaona wao ndio wana mafanikio. Wahindi huanza kula maraha wakishajijenga kimaisha na si kabla.

    Tusitake kuwalaumu wahindi kwa uzembe wetu.
     
Loading...