Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi wa TRL watoweka na mabilioni!

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by M-bongo, Jun 30, 2009.

  1. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa nilizozipata punde toka chanzo cha ndani kabisa kwa maana ya mtumishi wa TRL makao makuu ni kuwa wale vibosile wa TRL ambao ni wahindi wametoweka na kiasi kubwa cha fedha na kubakiwa wahindi wachache wa kada za chini ambao hata hivyo nao wamekuwa wakiondoka mmoja baada ya mwingine, naomba kanzi kafanye kazi hii ili kuthibisha ukweli huu au yeyote mwenye access na TRL atujuze juu ya tetesi hizi
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa wafanye nini maana Tanzania Ni shamba la bibi...!! Tunaomba Habari zaidi bwana mzee
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inatia Hasira sana na mambo ya ajabu yanyoendelea Tanzania kwa sasa ndugu zangu kama ni kweli nini cha kufanya ndugu zangu
     
  4. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    loh sitashangaa kabisa kama ni kweli kwani wangapi wamejichotea hawajatoroka na bado hakuna nayewachukulia hatua ni wale walioenda makwao.
     
  5. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yes taarifa nilizozipata muda si mrefu ni kwamba wakurugenzi wa TRL yaani wale wahindi wapo kwa mkataba wa muda mfupi.Hivyo mtoa taarifa kaniambia kuwa hawa jama wa na Account ambay mkurugenzi wa fedha ndo mwenye dhamana ya kudraw and kuitunza lakini chanzo cha hela hizo ikiwa ni mapato ya TRL na zile zinazotolewa na serikali.

    Hivyo Huyo mkugenzi wa fedha alipomaliza mkataba wake akajifanya anaeinda kuchukuwa vipuli huko kwao india ndo akdraw hela zote kwenye ile confidential account na kutimkia huko.

    Hizo nd taarifa nilizozipata wakuu.
     
  6. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Singependa kuamini hii habari, na kama ni kweli basi itakuwa scandal kubwa sana:
    "
    RITES, a Government of India Enterprise, provides comprehensive engineering, consultancy and project management services in the transport infrastructure sector under single roof. Since its inception in 1974, company has made steady progress and diversified into new areas of business such as, export/leasing, maintenance and rehabilitation of railway rolling stock, operation and maintenance of railway systems under concession agreements and BOT, BOOT and PPP projects.

    Presently, we have over 600 on-going projects in India besides over 30 projects overseas". www.rites.com
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kila issue ya wizi wa mamilion mhindi(Watanzani wenye asili ya Asia) hakosekani yaani hawa mpaka tuko.
    Hivi yale mabomu ya Mbagala ntapata wapi nikajimalize pale upanga na kaliakoo naweza wapunguza.
     
  8. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waliambiwa kuwa Kampuni hii ni Kisanii sana na wao wakasema kuwa ni uongo na maneno ya Mitaani sasa Tazameni nyinyi mwenyewe
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hata kama ni shamba la bibi, serikali ianze kuwatia pingu Wabongo waliofanikisha mpango ule -- Sir Andy Chande (sijui kwa nini Mzee Mengi hakumtaja mdosi huyu katika ile list yake ya 'mapapa') na Andrew Chenge -- kama alipona kwa radar, basi hili asipone. Mwingine ni BWM.

    Serikali yetu na angalau iamke kidogo na kujali jinsi wananchi masikini wanavyoibiwa na ianze kamata kamata.
     
  10. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Taratibu Buswelu!! yani nimecheka mpaka basi. Hii ndio Tanzania zaidi ya tuijuavyo. Kama hii issue ni ya kweli sitashangaa na punde tume itaundwa na wala majibu sidhani kama yatapatikana.
     
  11. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #11
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa Rites ndio waliokuwa na mkataba na Tanzania?..mbona hata kwenye website yao hakuna project yeote na Tanzania,bli nchi nyingine?...kama ifutavyo
    RECENT CONTRACTS SECURED
    --------------------------------------------------------------------------------
    HOME:

    Design consultancy for Quazikund-Baramulla railway project - IRCON International Limited

    Project Management consultancy for Grade Separated Interchanges at 4 junctions at Sector XIV intersection at NOIDA - NOIDA Authority

    Development of Industrial Estate at Bawal (Rewari) Phase-II - HSIDC

    Detailed geotech investigation for design & construction of major bridges between KM 30 - 120 on Katra-Quazikund section - Konkan Rail Corporation Ltd.

    Detailed engineering and construction management services for construction of additional railway infrastructure required for proposed track hopper for upcoming 5 & 6 unit (2X250 MW) of Mejia Thermal Power Station - Damodar Valley Corporation

    ROB at Narender Nagar - Maharashtra State Road Development Corporation

    Construction of railway infrastructure facility for 2X250 MW Thermal Power Plant at Korba (East)

    Turnkey consultancy and construction supervision of the proposed railway siding at Dharwad - RJ Agro

    Project Management consultancy on Deposit Basis, New Delhi - National Small Scale Industries Corporation Ltd.

    Project management services for infrastructure facilities at IAF Station - Sirsa, Halwara, Hasimara, Kalaikunda, Bidar, Bareilly, Bhuj, Jamnagar and Hyderabad - M/S. Bharat Electronics Ltd.

    Consultancy services for design of station building, quarters, ancillary structure and preparation of Master Plan Quazikund-Baramulla New Kashmir Line Project - IRCON International

    Project Management Consultancy services for construction of ROB and New Link Road at Dadri (UP) - Greater NOIDA Authority

    NIMECHANGANYIKIWA, NAOMBENI MSAADA
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yametimia, na hili tulilitegemea tu!. Kwani watu walisema weeeeeee, lakini tukaishia kuambiwa RITES ndo mkombozi, kumbe Mkombaji!
     
  13. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wajinga ndio waliwao
     
  14. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2009
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,078
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tume itakuwa ya kuficha majibu na kuondoa ushaidi na sio kuwaambia wananchi au bunge butu nini kilichotokea.

    ONLY in Tanzania! My Beloved Country!
     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160

    Tshala kama ulikuwemo tena usikute ukawa mjumbe wa hiyo tume uchwara. Hivi ile nyingine ya mabomu ya Mbagala ilshatoa report? Hili linawezakana bongo peke yaani Jeshi limechemsha lenyewe ndio linatuhumiwa lakini jeshi hilo hilo ndio linafanya uchunguzi ili kutoa hukumu kwa jeshi-huu kama si uchizi ni nini tena? Hivi Nyerere tulimkosea nini jamani maana nahisi kama ametuachia laana vile?
     
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kweli wajinga ndio waliwao kila mtu anajijia tu kuchota na kuondoka zake hawa wahindi vipi, ina maana hakukuwa na kiongozi yeyote MTZ kwenye ngazi ya juu kweli inaudhi kwamba wanaachia mambo yanaenda mlama-Ehe Mungu wetu tusaidie tumekwisha Tanzania
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh! Kweli serikali ya Tanzania ni hovyo. Nchi inaliwa kila siku, na kelele zinapigwa bure. Tunakuwa kama tunapigia mbuzi gitaa. Jana nilikuwa nasoma habari ya hawa na kukodisha injini zao zitumike na TRL kwa laki sita kwa siku/mwezi. Nimechoka kabisa!! Basic, basic things vinatushinda. Ivi wanasheria wa serikali wanafanya kazi gani?
     
  18. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kila siku kuna scandal mpya ,hii nchi tukifanya masiala itakuja kufirisika kila kitu kwa speed hii.
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tunajaribu kutafuta ukweli wa issue hii, kama itabainika ni kweli ama si kweli hatutasita kuwafahamisha...
     
  20. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Juu ya Mkapa mbona bado mnamuandama? Si aliwaabia kuwa "MITANZANIA mingine ina wivu wa KIJINGA?". Sasa hadi leo bado mnamuonea wivu wa KIJINGA tu huyu mzee? Pia Muungwana kawaambia mwacheni Mzee Apumzike na zile 20% alizopata kwa kuuza mali za Watz.

    Mnaona wivu watoto wake wanavyofaidi ehh? Mnaona wivu Wahindi wanavyoteka mahela na kulala nayo mbele ehh? Mnaona wivu watu wanavyoishi maisha tambarale siyo? Jinsi Barrick Gold inavyokula maisha hapa ehh?

    Acheni WIVU WA KIJINGA, WATANZANIA NYIE
     
Loading...