Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi tusiwalaumu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisendi, May 25, 2009.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Nani wakulaumiwa kuwa wahindi wanaimaliza nchi na wazalendo kukosa kitu??
    Sisi ngozi nyeusi ndo tunajimaliza wenyewe, Mhindi anaongoza kwa kutoa cha juu. Tubadili tabia sote watz hasa ngozi nyeusi viongozi na vijana wote.

    Umaskini wetu na njaa za laki tano au nne zinatumaliza.
     
  2. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Wahindi kamwe hawawezi kuwa na huruma kwa watanzania! Na si wahindi tu, bali mfanyabiashara yeyote( na kama yupo, basi god bless him/her)!! Any business person( whether ni mhindi au mpogolo) is after maximum profit!!! Atafanya lolote litakalomwezesha kupata maximum profit!! Very unfortunately, profit can be incresead by maximizing sales or minimizing costs(maintaining other factors constant), or both!! However, in many corrupt countries, business people opt minimization of cost cause wanajuwa watawa-bribe government officials na kufanikiwa kukwepa kodi!! Watawa-bribe na kufankiwa kupata zabuni kiulaini.Therfore, kati wahindi na government officials wa kwanza kuwa blamed ni government officials!
     
  3. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ni kweli unayosema, Viongozi wetu ndo wanatumaliza, Wakipata cha juu wanatulia kimpya hata kama trekita au ndege imenunuliwa ni under license. Tunakoenda yatatokea ya Rwanda na Burundi, Kwa nini nasema hivyo siku hizi ukipita mtaani au sehemu yoyote na gari zuri kabisa watu wanakuita mwizi, ukivaa T-shit ambayo inafanana na chama tawala ukapita sehemu na kuanza kusema chama hiki ndo kinatueletea maendeleo utapondwa mawe. Umeona ya Busanda ukionyesha vidole viwili wewe chadema na umekwisha. Sasa viongozi mubadilike hizo posho mnazolipwa na mishahara inatosha kabisa kuendesha maisha yako.

    Ni Mtazamo tu!! Profesa Jay
     
  4. Kikojozi

    Kikojozi JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Come to think of it, the best Indian brains zinatengeneza nuclear weapons, nuclear reactors, magari (wapo Formula 1 sasa), pikipiki, bajaj, electronics, advanced computer software na hardware, etc

    The best African brains zinatengeneza nini???? Jibu lolote utakalopata hebu linganisha na hivyo vya hapo juu.

    Hata kungekuwa hamna ufisadi nchini bado wahindi would still be on top. Ufisadi ni shortcut tu.

    It's obvious tatizo letu kubwa sisi waafrika ni ujuha. Period.
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ngono na nyumba ndogo. Tunaishia kukimbizana na bajaj zenye mabinti saizi ya wanetu na kuwaua!
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nchi zote walizotwangana kwanza mambo yao angalau yapo ktk msitari; sijui kama kwetu njia hiyo inatufaa.

    Pia nchi hii kwasasa tunahitaji kiongozi MUIMLA, type ya kina Adolf Hitler au Josef Stalin na sio wasanii na mabaharia.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    iddi-amini ALIUMIZWA KICHWA NA HAWA WATU!akawafanya kitu mbaya.we unaposema tusiwalaumu wakati ndio wamewashika unaowapigia kura sijui una maana gan
     
  8. Juma Contena

    Juma Contena JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakulaumiwa washika madaraka na sio ma********* lakini inabidi watie adabu hawa jamaa tabia mbaya ziishe mungu ibariki CCM ya baadae
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Salaam.
    Asilimia kubwa ya waajili wa Tanzania ni wahindi na waarabu,tukichukilia viwandani,majumbani,mahotelini na kwenye makampuni mengi.
    lakini unakuta mishara ni midogo isiyo na marupurupu.na unakuta hawatoi mikataba ya kazi.unakuta wanaajili wenzao kutoka asia hata kazi ambazo wazawa tunaweza.walio wengi wanaishi national housing lakini wanajenga kwao asia.hawa jamaa ndo wakwepaji wakubwa wa kodi.
    wanatubagua wabongo na kutudharau kwa matusi na kejeli kisa wametuajili.waasia muogopeni Mungu.
     
Loading...