Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi ni wawekezaji kweli ona hapo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchambuzixx, Nov 24, 2011.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
  2. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hiyo mna haindi mkoa ni reli ya safari fupi fupi .. wahindi wapo mbali mkuu!
     
  4. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    View attachment 41972 tunataka kama hizi ..hawa wakija kuwekeza reli ya kati hata wakiiba ila hizi treni zikibaki poaa kabisaa
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo ngoma inatoka Delh mpaka Luthusiana au Amrisa mpakani mwa India na Pakistani..Umenikumbusha mbali sanaaa na hicho ni kipindi cha joto sana watu wantembea na vidumu vya maji...Lollll India balaaa hata kwenye mabasi ndo hivyo hivyo
     
Loading...