Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi na Waarabu wa Tanzania ni Wabaguzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Technician, Jan 17, 2012.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeshangaa sana uwanja mzima wa Karimjee kumefurika watu vibaya sana lakini
    sijapata kuona mhindi au mwarabu hata mmoja pale.
    Ina maana hawakupata taarifa za mazishi ya mpambanaji wa CHADEMA?AU hawajihusishi
    na mazishi ya watu weusi?

    Nimemuona mzungu mmoja tuu pale.mpaka naanza safari ya kuodoka uwanjani.

    R.I.P Regia Mtema
     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari ndio hiyo na ndio hapo utakapogunduwa kuwa sio watanzania wenzetu wapo kwa maslahi yao zaidi
     
  3. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani hujui
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    tangu lini wahindi wanaojiita watanzania wakachangamana na watanzania aiee hizi ngozi mimi sitaki hata kuziona kazi kukaa magorofani na kumwagia maji wapita njia
     
  5. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mawazo ya kitoto hayo, ww ulienda Karimjee kwa ajili ya msiba au ulienda kufanya sensa? Haya tuambie kati ya waliohudhuria idadi ya Wamasai, Wagogo, Wajita... Acheni kueneza chuki zisizo na msingi, kwa ujinga tu.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawakujaliwa kuja.....
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yule dada mhindi bhanji hakuja kuuza sura?
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CHADEMA mmegeuza kifo cha Regia mtaji wa kisiasa?
     
  9. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    mkuu hawa ni wapita njia tu..kubwa tushikamane sisi wazalendo.
     
  10. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mzalendo.net kongamano mfumo kristo Pemba ndio utajua nchi ina matabaka mangapi
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hakuna haja ya kuwalaumu
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeona hee!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kivipi sasa na wewe unaekuja bila hata ya kujua kinachoongelewa humu?
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waje wasije haitazuia Mungu kumpokea na haitazuia kwa yeye kuzikwa so just pray for Ragia apate pumziko la milele
     
  15. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kama ingekuwa tenda ungewaona wengi sana. au ungeraka wauza mafuta ya petrol ungewapata pia.
     
  16. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ukiona manyoya ujue tayari ameliwa
     
  17. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wahindi na Waarabu wa Tanzania ni watanzania. Mbona mimi nilikuwepo au ulikuwa na makengeza?
     
  18. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Daah hawa watu huwa hawahudhurii misiba pasipo kualikwa kama sisi waswahili..
     
  19. U

    Userne JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni nani wanaochukia wenzao? Manake hatuwaoni vijiweni, kwa mama ntilie, hatuwaoni kibesa kuchoma mkaa, kwenye vibanda vya gongo, uswazi, kuoana....! Hawa ni wabaguzi wabaya sana tena nafuu ya maarabu kuliko hawa wahindi. Ni nuksi kweli kweli na wasipo badilika haraka waallah watavuna wanacho kipanda hawa!
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    WAHINDI NA WAARABU HAWAFAI,MAANA WANAJITENGA SANA NA INDIGENOUS-
    si kwenye msiba tu,hata lugha ya kiswahili wengine hawataki kuijua,as if wapo india au uarabuni,
    siku yao ikifka wataondoka kama walivyoondoka uganda
     
Loading...