Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahindi na Chenji: Je, ni kweli hawatoi chenji kwa mkono wa kulia?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Steve Dii, Jun 25, 2009.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliniambia zamani kwamba Wahindi (wengi) hawawezi kukupatia chenji yako mtu mweusi (Mwafrika) baada ya kununua kitu dukani mwao kupitia mkono wao wa kulia. Niliambiwa sababu ni kwamba, wanaamini kufanya hivyo kwao ni kujitia mikosi katika biashara zao.

    Nimeshaenda sehemu nyingi kwenye maduka yao, mara nyingi ni kweli kwamba kila nilipokutana na mhudumu wa Kihindi, chenji yako anakupatia kupitia mkono wa kushoto. Asipofanya hivyo basi anaiweka chenji juu ya meza kwenye counter.

    Nilishawahi kukoromea wawili watatu hivi. But experience yangu inanipelekea kuamini kuwa hii labda ni kweli.

    Nawaulizeni wana JF, je ni kweli hili jambo? Kuna mwenye habari zaidi kuhusiana na hili na vituko viendanavyo nalo?! Tuhabarishane wajameni.
     
  2. nkawa

    nkawa Senior Member

    #2
    Jun 25, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu mkuu itabidi nifuatilie na mimi nione kama ni kweli...ila dawa yao ni ndogo tu na wewe wakati wa kulipa mpe pesa kwa kutumia mkono wa kushoto au iweke juu ya counter...halafu nipe matokeo
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jaribu tafadhali.... kisha tuambie utakayokutana nayo.
     
  4. M

    Mchagaa Member

    #4
    Jun 29, 2009
    Joined: Jul 31, 2007
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli umenena. Wahindi ni wajanja sana kwa madawa. Hata madukani utaona wamemketisha paka mkubwa mweusi au mweupe sana aliyeketi juu ya counter kanenepa kibao. Huwa ni paka wa kuleta mteja na mradi mzuri dukani. tembelea maduka ya Dar au Nairobi kele Biashara Street walikomiliki. Nitachunguza sana swala la chenji. Ukitaka mganga mzuri nasikia mtembelee mhindi ila kama wewe sio mhindi basi huoni ndani mwenzangu. Wanajiganga wenyewe kwa wenyewe tu.
     
  5. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    This weekend nilikuwa kwenye duka la dhahabu la wahindi na nimerudishiwa chenji kwa mkono wa kulia....labda hao wahindi wanaorudisha chenji kwa mkono wa kushoto wanaweza kuwa left handed....
     
  6. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #6
    Jun 29, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,685
    Likes Received: 3,562
    Trophy Points: 280
    Kama wanatoa kwa mkono wa kushoto au kuweka kaunta ni dharau tu na wala sio kwamba wana imani yoyote
     
  7. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hii ya kuweka chenji kwenye counter inaniudhii sana mtu unampa pesa mkononi then yeye anakurudishia then anaweka kwenye counter uuuugh!...hii tabia wanayo sana wazungu......siku hizi na mimi naweka kwenye counter......
     
Loading...