Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wahindi hawaendi baa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Mar 8, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jaribu kupitia maeneo mbalimbali ya burudani na starehe za hapa na pale utagundua hawa jamaa hauwez kuwakuta huko..ni jambo lililo wazi kwamba hawa jamaa wana-run uchumi wa Tanzania kwenye nyanja nyingi sana.
    Kilichopelekea kutaja eneo ilo la baa ni jinsi watanzania tunavyopenda kujitutumua na kujikweza kwa kile kdogo tunachokipata..ni kutumia na kugawa ofa mpaka basi!!!
    Inabidi watu wabadilike waendane na hali ya uchumi wa kitanzania ulivyo kwa sasa
    Si kukaa baa na kuspend laki4 uku ukilalamika nchi ipo pabaya...!!
    Tubadilike tupunguze starehe na anasa za kupuuzi zinazoishia kukuchosha kiafya na kichumi...
    Naomba mwenye data zaid za hawa wahind aweke hapa especially za kubana matumizi na kuinvest.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wanakwenda sana tu, ila sema hawaendi baa unazokwenda wewe.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    wao ni wasafiri,sisi hapa ni nyumbani,huoni hata nyumba za kuishi hawajengi!naelekea rose garden kuna vimini murwa
     
  4. k

    kiparah JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utakuwa umasaini labda, lakini kama Bongo hii, da! mbona tupo nao daily club. Tembelea pale New Africa Hotel wakati wa happy hour!

    NB:
    Siku nyingine usiwe unakurupuka tu!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Unaishi wapi wewe??
    :yawn::yawn:
     
  6. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    hujafanya reseach ya kutosha ndugu,....,..
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Umekurupuka!!! Next time kumbuka "no research no right to speak"
     
  8. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,749
    Likes Received: 1,191
    Trophy Points: 280
    Happy hour ni nini hasa! Muda je?
     
  9. m

    mlavie Senior Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    anaongelea baa za gongo la mboto na pugu kajiungeni ndiko huko alikofanyia utafiti wake!!
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wapo na wanaenda ila kwa sababu ya uchache wao na kuchagua maeneo ya kwenda, hatukutani nao mara kwa mara!
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkono wa Paka pitia maeneo ya Jolly Club,Meku Bar,Groceries zote za Upanga bila ya kusahau Mahotel yote makubwa,Bilcanas,Maisha Club,Calfonia Dreamer etc.UTABANA~NGENGE!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna ka ukweli fulani, mdosi akienda bar, ni kustarehe baada ya kazi na principal yao ni kuwa usitumie zaidi ya 10% ya akiba yako iliyokwisha kaa mwaka mmoja, sisi tukienda ni matanuzi kwa kwenda mbele tena ni kila siku.
     
  13. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unapafahamu mahali panaitwa "runway club" karibia na TMJ, hebu jaribu siku moja ingia pale (ila jiandae kiingilio) then utajua kama wanaenda bar ama la, wanatumia ama la!
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tunapiga nao sana maji
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wanapiga maji lakini wenzetu wanajua limit
     
  16. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Veve iko ishi pahali gani veve, tembelea baa za upanga, o' bay na mahotel makubwa utajionea, ila siyo kihivyo kama sie walalahoi.
     
Loading...