Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahi nyumba inapangishwa (Dar)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mhache, Mar 18, 2011.

  1. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyumba iliyopo Mbezi Luisi karibu na Mbezi High School inapangishwa. Nyumba ina Sebule, chumba cha kulala na stoo. Kodi ni shilingi 100,000/= kwa mwezi. Malipo ni kwa mwaka. Kwa mawasiliano nitwangie kupitia 0754 383 416.
     
  2. d

    drndasika Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo ni nyumba au chumba na sebule?
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    umeshapata m2?
     
  4. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Du h nyumba? Nyumb ina chumba na sebule. Hahahaha. Bana sema chumba na sebule
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahaha! Ina stoo pia. Amesahau kusema choo na bafu.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    haina choo wala bafu,ndo maana hajasema,hahaha
     
  7. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utakavyoiita ni sawa tu. Kwa waliosema ni chumba na sebule ni sawa pia. Nyumba yenyewe ina stoo, jiko na choo. Kwa wale wenye kuhitaji tuwasiliane mpangaji hajapatikana.
     
Loading...